ബാഗേപ്പള്ളിയിൽ സി.പി.എം. സ്ഥാനാർഥിക്ക് നേരെ ആക്രമണ ശ്രമം; 19 പേർ അറസ്റ്റിൽ

ബെംഗളൂരു: ബാഗേപ്പള്ളിയില്‍ നിന്നും മത്സരിക്കുന്ന സി.പി.എം. സ്ഥാനാര്‍ഥി ഡോ. എ. അനില്‍കുമാറിന് നേരെ ആക്രമണ ശ്രമം. ഞായറാഴ്ച രാത്രി 10 മണിയോടെയായിരുന്നു സംഭവം. സ്ഥാനാര്‍ഥിയുടെ വീടിനുസമീപത്ത് സംശയാസ്പദമായ സാഹചര്യത്തില്‍ നില്‍ക്കുകയായിരുന്നു ഒരു പറ്റം ആളുകള്‍. പാര്‍ട്ടി പ്രവര്‍ത്തകരെത്തി ഇത് ചോദ്യംചെയ്തതോടെ ഇവര്‍ കയര്‍ക്കുകയും പ്രവര്‍ത്തകരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. ഇതോടെ സി.പി.എം. പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പോലീസിനെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു.

പോലീസെത്തിയപ്പോള്‍ കൈവശമുണ്ടായിരുന്ന ബാഗുകള്‍ ഇവര്‍ ദൂരേക്കെറിഞ്ഞു. ഇവ പരിശോധിച്ചപ്പോള്‍ കത്തിയും വടിവാളും ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള ആയുധങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തി. സംഭവത്തില്‍ 19 പേരെ ബാഗേപ്പള്ളി പോലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തു. ബെംഗളൂരു, ആനേക്കല്‍ സ്വദേശികളാണ് അറസ്റ്റിലായത്. അതേസമയം ബി.ജെ.പി.യുടെ ക്രിമിനല്‍സംഘമാണ് അക്രമിക്കാനെത്തിയതെന്നും അനില്‍കുമാറിനെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാനോ കൊലപ്പെടുത്താനോ ആയിരുന്നു സംഘത്തിന്റെ ലക്ഷ്യമെന്നും സി.പി.എം. ആരോപിച്ചു.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.