മലയാളി വൈദികരെ പോലീസ് മർദ്ദിച്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി പരാതി

മലയാളി വൈദികരെ പോലീസ് അകാരണമായി മർദ്ദിച്ചതായി പരാതി. മദ്ധ്യപ്രദേശ് സാഗറിലെ സെന്റ് ഫ്രാൻസിസ് ഓർഫനേജിലെ മലയാളി വൈദികരാണ് പോലീസ്, എൻസിപിസിആർ, സിഡബ്ളിയുസി അധികൃതർക്കെതിരെ ആരോപണവുമായി രംഗത്തെത്തിയത്. ഫയലുകളും കമ്പ്യൂട്ടറുകളും തകർത്തതായും വൈദികർ ആരോപിച്ചു. നിയമവിരുദ്ധമായി കന്യാസ്ത്രീകളുടെ മുറികൾ പരിശോധിച്ചെന്നും ആക്ഷേപമുണ്ട്. കുർബാനക്കുള്ള വീഞ്ഞ് മദ്യമാണെന്ന് ആക്ഷേപിച്ചതായും വൈദികർ ആരോപിച്ചു. പരിശോധന നടത്തുന്നത് ചിത്രീകരിക്കാ‍ൻ ശ്രമിക്കവെ കയ്യേറ്റം നടത്തി രണ്ട് മലയാളി വൈദികരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തുവെന്നും സാഗർ രൂപത വക്താവ് ഫാ. സാബു പുത്തന്‍ പുരക്കല്‍ പറഞ്ഞു.

അതേസമയം സർക്കാർ ഓർഫനേജിനായി നൽകിയ സ്ഥലത്ത് നിയമവിരുദ്ധമായി പള്ളി പണിതു, മതംമാറ്റം നടത്തുന്നു എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ആരോപണങ്ങളാണ് എൻസിപിസിആർ അധ്യക്ഷന്‍ ഉന്നയിക്കുന്നത്. പരിശോധനയിൽ മദ്യക്കുപ്പികൾ കണ്ടെത്തിയതായും എൻസിപിസിആർ അധ്യക്ഷന്‍ പ്രിയങ്ക് കാനൂൻഗോ അറിയിച്ചു. പരിശോധനകൾക്ക് പിന്നാലെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത വൈദികരെ പിന്നീട്  ജാമ്യത്തിൽ വിട്ടു.

 

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.