കടല്‍തീരത്തെ പാറയിൽ ഇരിക്കുന്നതിനിടെ കടലിലേക്ക് തെന്നിവീണ് കോളേജ് വിദ്യാർഥിനി മുങ്ങി മരിച്ചു

ബെംഗളൂരു: കടല്‍തീരത്തെ പാറയിൽ ഇരിക്കുന്നതിനിടെ കടലിലേക്ക് തെന്നിവീണ് കോളേജ് വിദ്യാർഥിനി മുങ്ങി മരിച്ചു. ദക്ഷിണ കന്നഡ ജില്ലയിലെ മംഗളൂരുവിനടുത്തുള്ള ഉള്ളാള്‍ സോമേർ ബീച്ചിൽ ബുധനാഴ്ചയാണ് സംഭവം. കർണാടക ബാഗൽകോട്ട് ജില്ലയിലെ ബദാമി തെഗ്ഗിയിലെ കാവേരി(20) ആണ് മരിച്ചത്. കടൽതീരത്തെ പാറയിൽ ഇരിക്കുന്നതിനിടെ കാവേരി തെന്നി കടലിലേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു.

കോസ്റ്റുഗാർഡും സമീപത്തുണ്ടായിരുന്നവരും ഏറെ ശ്രമിച്ചിട്ടും കാവേരിയെ രക്ഷിക്കാനായില്ല. കാവേരിയെ കടലില്‍നിന്നും കരക്കെത്തിക്കുമ്പോഴേക്കും മരണപ്പെട്ടിരുന്നതായി ദൃക്സാക്ഷികൾ പറഞ്ഞു. ഉള്ളാള്‍ പോലീസ് സംഭവത്തില്‍ കേസെടുത്തു. നഗരത്തിലെ കോളേജില്‍ ബി.കോം വിദ്യര്‍ഥിനിയാണ് കാവേരി. ബാല്യകാല സുഹൃത്തിനൊപ്പം കടല്‍ തീരം സന്ദര്‍ശിക്കാന്‍ എത്തിയതായിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.