ട്വിറ്ററിന്റെ ആദ്യ വനിതാ സിഇഒ ആകാന്‍ ലിന്‍ഡ യക്കാറിനോ

ട്വിറ്ററിന്റെ പുതിയോ സിഇഒ ആകാന്‍ ലിന്റ യക്കാറിനോ. സിഇഒ സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് ശതകോടീശ്വരനായ ഇലോണ്‍ മസ്‌ക് പിന്മാറുന്നതിന് തുടര്‍ന്നാണ് തീരുമാനം. ആറാഴ്ചയ്ക്കുള്ളില്‍ ലിന്‍ഡ ചുമതലയേല്‍ക്കുമെന്നാണ് വിവരം. ഒക്ടോബറില്‍ 44 ബില്യന്‍ യുഎസ് ഡോളര്‍ മുടക്കി ട്വിറ്റര്‍ വാങ്ങിയതിനുപിന്നാലെയാണ് മസ്‌ക് സിഇഒ സ്ഥാനത്തെത്തിയത്. ഇനിമുതല്‍ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ചെയര്‍, സിടിഒ എന്ന പദവിയില്‍ തുടരുമെന്നും മസ്‌ക് ട്വിറ്ററിലൂടെ അറിയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ മാസം മയാമിയില്‍ ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സിനിടെ യാക്കറിനോയും മസ്‌കും കണ്ടിരുന്നു. അതേസമയം, വാര്‍ത്തകളോട് യാക്കറിനോ ഇതുവരെ പ്രതികരിച്ചില്ല. ലിന്‍ഡ ആറാഴ്ചയ്ക്കുള്ളില്‍ ചുമതലയേല്‍ക്കും. ട്വിറ്ററിന്റെ ബിസിനസ് കാര്യങ്ങളിലാണ് ലിന്‍ഡ പ്രധാനമായും ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുക. പ്രൊഡക്‌ട് ഡിസൈന്‍, പുതിയ ടെക്നോളജി എന്നിവയില്‍ മസ്കിന്റെ മേല്‍നോട്ടം തുടരും. 12 വര്‍ഷം നീണ്ട സേവനത്തിനൊടുവില്‍ ലിന്‍ഡ രാജിവച്ചെന്ന് ഇന്നലെ എന്‍.ബി.സി യൂണിവേഴ്സല്‍ അറിയിച്ചു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.