കർണാടക മന്ത്രിസഭാ തീരുമാനം വൈകുന്നു; സ്ഥാനമോഹം പരസ്യപ്പെടുത്തുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു

ബെംഗളൂരു: കർണാടക മുഖ്യമന്ത്രി ആരെന്ന തീരുമാനം വൈകുന്തോറും സ്ഥാനമോഹം പരസ്യമാക്കുന്നവരുടെ എണ്ണവും വർധിക്കുന്നു. ഹൈ​ക്ക​മാ​ൻ​ഡ് അ​നു​വ​ദി​ച്ചാ​ൽ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സ്ഥാ​നം ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കാ​ൻ ത​യാ​റെ​ന്നു മു​ൻ ഉ​പ​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ജി. ​പ​ര​മേ​ശ്വ​രയാണ് ഏറ്റവുമൊടുവിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്.

വേ​ണ്ടി​വ​ന്നാ​ൽ 50 എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ അ​ണി​നി​ര​ത്താ​ൻ ത​നി​ക്കാ​കു​മെ​ന്നും പാ​ർ​ട്ടി അ​ച്ച​ട​ക്ക​ത്തി​ന് പ്രാ​ധാ​ന്യം ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ ത​ത്കാ​ലം അ​തി​നു തു​നി​യു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നു​മാ​ണു പ​ര​മേ​ശ്വ​ര​യു​ടെ പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം. സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ ന​യി​ക്കാ​ൻ എ​നി​ക്ക് അ​വ​സ​രം ന​ൽ​കി​യാ​ൽ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കും. എ​ട്ടു വ​ർ​ഷം പി​സി​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​നാ​യി​രു​ന്നു താനെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇതിനിടെ, മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സ്ഥാ​നം ലിം​ഗാ​യ​ത്ത് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​നു ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യാ വീ​ര​ശൈ​വ മ​ഹാ​സ​ഭ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന് ക​ത്ത​യ​ച്ചു.

കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ന്‍റെ 34 എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ ലിം​ഗാ​യ​ത്ത് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ നി​ന്നാ​ണ്. 50 സീ​റ്റു​ക​ളി​ൽ പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ വി​ജ​യ​ത്തി​നു സ​മു​ദാ​യം വ​ഴി​യൊ​രു​ക്കി. ബി​ജെ​പി​ക്കൊ​പ്പ​മാ​യി​രു​ന്ന സ​മു​ദാ​യം ഇ​ത്ത​വ​ണ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​നെ പി​ന്തു​ണ​ച്ച​തി​ന് പ്ര​തി​ഫ​ലം ന​ൽ​ക​ണം. ഉ​പ​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​ദ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ മ​ന്ത്രി​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളും ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നും വീ​ര​ശൈ​വ മ​ഹാ​സ​ഭ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

പി​സി​സി വ​ർ​ക്കി​ങ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് സ​തീ​ഷ് ജാ​ർ​ക്കി​ഹോ​ളി​യെ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാണ് ബെ​ളഗാ​വി നോ​ർ​ത്ത് എം​എ​ൽ​എ ആ​സി​ഫ് സേട്ട് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്. വടക്കൻ കർണാടകയിൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ന് വി​ജ​യ​മൊ​രു​ക്കി​യ​ത് ജാർ​ക്കി​ഹോ​ളി​യു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യ​മാ​ണ്. മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​വ് സ​മീ​ർ അ​ഹ​മ്മ​ദ് ഖാ​നെ ഉ​പ​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഇതി​നി​ടെ, മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​വ് രാ​മ​ലിം​ഗ റെ​ഡ്ഡി​യെ ഉ​പ​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​മു​യ​ർ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.