കനത്ത മഴയിൽ അടിപ്പാതകളിലൂടെയുള്ള യാത്രകൾ ഒഴിവാക്കണമെന്ന് ബി.ബി.എം.പി

ബെംഗളൂരു: ശക്തമായ മഴ പെയ്യുന്ന സാഹചര്യങ്ങളില്‍ നഗരത്തിലെ അടിപ്പാതകളിൽ കൂടിയുള്ള യാത്രകൾ ഒഴിവാക്കണമെന്ന് ബി.ബി.എം.പി അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ രാകേഷ് സിങ്ങ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം നഗരത്തിലുണ്ടായ കനത്ത മഴയിൽ അടിപ്പാതയിലെ വെള്ളക്കെട്ടിൽ കാർ കുടുങ്ങി യുവതി മരിച്ച പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ബി.ബി.എം.പി നിർദേശം നൽകിയത്.

മഴയിൽ അടിപ്പാതകളിൽ വെള്ളം കയറാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. അടിപ്പാതയോട് ചേർന്നുള്ള ഓവുചാലുകളിൽ മാലിന്യം കെട്ടികിടക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ വെള്ളത്തിൻ്റെ ഒഴുക്ക് തടയപ്പെടുന്നത് പരിഹരിക്കാൻ എഞ്ചിനീയർമാർക്ക് നിർദേശം നൽകുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. മഴയുള്ള സമയങ്ങളിൽ അടിപ്പാതകളിലേക്കുള്ള വാഹന പ്രവേശനം നിയന്ത്രിക്കാനും കൂടുതൽ സുരക്ഷ ഏർപ്പെടുത്താനും ട്രാഫിക് പോലീസിന് നിർദേശം നൽകുമെന്നും രാകേഷ് സിങ്ങ് അറിയിച്ചു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.