സിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷ; കേരള സമാജം ഐ.എ.എസ് അക്കാദമിക്ക് മികച്ച വിജയം, ആറ് പേർ സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്

2011- ൽ ആരംഭിച്ച കേരള സമാജം ഐഎഎസ് അക്കാദമിയിൽ നിന്നും ഇതിനോടകം 146 പേർക്ക് സിവിൽ സർവീസസ് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്

ബെംഗളൂരു: സിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയില്‍ കേരള സമാജം ഐ.എ.എസ് അക്കാദമിക്ക് മികച്ച വിജയം. അക്കാദമിയില്‍ നിന്നും പരിശീലനം നേടിയ ആറുപേർ ഐ.എ.എസ്, ഐ.പി.എസ് തുടങ്ങി വിവിധ സിവിൽ സർവീസുകളിലേക്ക് വിജയിച്ചു. ഡോ. ജെ.ഭാനുപ്രകാശിന് (റാങ്ക് 448)  ഐ.എ.എസും ബെന്തുകുരി മൗര്യതേജക്ക് (846) ഐ.പി.എസും, വരുൺ.കെ.ഗൗഡ(594), ഡോ. നിമിഷാംബ സി.പി(659),  തന്മയ്.എം.എസ്(690), വിനയ്.കെ.എസ്(741) എന്നിവർക്ക് ഐ.ആർ.എസും ലഭിക്കും.

2011- ൽ ആരംഭിച്ച കേരള സമാജം ഐഎഎസ് അക്കാദമിയിൽ നിന്നും ഇതിനോടകം 146 പേർക്ക് സിവിൽ സർവീസസ് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2024 ലെ പരീക്ഷക്ക് തയ്യാറെടുക്കുന്നവർക്കുള്ള അഭിരുചി പരിശീലനം അക്കാദമിയിൽ നടന്നു വരികയാണ്. വൈകിട്ട് ഏഴുമണിക്ക് ആണ് പരിശീലനം. സിവിൽ സർവീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ ഉൾപ്പെട്ട വിദഗ്ധ സമിതി പ്രിലിമിനറി, മെയിൻ പരീക്ഷകൾക്ക് സമഗ്ര പരിശീലനം നൽകും. പങ്കെടുക്കാൻ താത്പര്യമുള്ളവർ 8431414491 എന്ന നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെടണമെന്ന് കേരളസമാജം ജനറൽ സെക്രട്ടറി റജികുമാർ അറിയിച്ചു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.