ഐപിഎൽ പ്ലേ ഓഫ് മത്സരങ്ങൾക്ക് തുടക്കം; ആദ്യ മത്സരം ഇന്ന് രാത്രി 7.30ന്

ഐപിഎൽ പ്രാ​ഥ​മി​ക പോ​രാ​ട്ട​ങ്ങ​ള്‍ അ​വ​സാ​നി​ച്ചു. അ​വ​സാ​ന നാ​ലു ടീ​മു​ക​ളു​മാ​യി. ഇനി പ്ലേ ഓഫ്‌ മത്സരങ്ങൾക്ക് തുടക്കം. ഗു​ജ​റാ​ത്ത് ടൈ​റ്റ​ന്‍സ്, ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കി​ങ്സ്, ല​ഖ്നൗ സൂ​പ്പ​ര്‍ ജ​യ​ന്‍റ്സ്, മും​ബൈ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍സ് എന്നിവരാണ് പ്ലേ ഓഫിലുള്ള ടീമുകൾ.

ഇ​ന്നു രാ​ത്രി 7.30ന് ​ന​ട​ക്കു​ന്ന ആ​ദ്യ ക്വാ​ളി​ഫ​യ​റി​ല്‍ ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കി​ങ്സ് ഗു​ജ​റാ​ത്ത് ടൈ​റ്റ​ന്‍സി​നെ നേ​രി​ടും. വി​ജ​യി​ക്കു​ന്ന ടീം ​ഫൈ​ന​ലി​ലേ​ക്ക് യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടും. നാ​ളെ ന​ട​ക്കു​ന്ന എ​ലി​മി​നേ​റ്റ​റി​ല്‍ മും​ബൈ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍സ്, ല​ഖ്നൗ സൂ​പ്പ​ര്‍ ജ​യ​ന്‍റ്സി​നെ നേ​രി​ടും. ഇ​തി​ല്‍ തോ​ല്‍ക്കു​ന്ന ടീം ​പു​റ​ത്താ​കും. അ​തേ​സ​മ​യം, വി​ജ​യി​ക്കു​ന്ന ടീം ​ചെ​ന്നൈ- ഗു​ജ​റാ​ത്ത് മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ട്ട ടീ​മി​നെ നേ​രി​ടും. ഫൈ​ന​ല്‍ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച​യാ​ണ്.

14 മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍നി​ന്ന് എ​ട്ടു​വി​ജ​യ​വും അ​ഞ്ച് പ​രാ​ജ​യ​വു​മ​ട​ക്കം 17 പോ​യി​ന്‍റു​മാ​യാ​ണ് സി​എ​സ്കെ പ്ലേ ​ഓ​ഫി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. ഒ​രു മ​ത്സ​രം മ​ഴ​മൂ​ലം ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചു. 14 മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് 10 വി​ജ​യ​വും നാ​ലു പ​രാ​ജ​യ​വു​മ​ട​ക്കം 20 പോ​യി​ന്‍റു​മാ​യാ​ണ് ഗു​ജ​റാ​ത്ത് പ്ലേ ​ഓ​ഫി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. അ​വ​ര്‍ അ​വ​സാ​നം ക​ളി​ച്ച അ​ഞ്ചു ക​ളി​യി​ല്‍ നാ​ലി​ലും ജ​യി​ച്ചു. സി​എ​സ്കെ ആ​വ​ട്ടെ മൂ​ന്നി​ല്‍ ജ​യി​ച്ചു, ഒ​ന്നി​ല്‍ തോ​റ്റു.

ഇ​ന്ന​ത്തെ മ​ത്സ​രം ചെ​ന്നൈ​യി​ലാ​യ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കി​ങ്സി​ന് മു​ന്‍തൂ​ക്കം അ​വ​കാ​ശ​പ്പെ​ടാം. അ​തേ​സ​മ​യം, ഗു​ജ​റാ​ത്തി​നെ തോ​ല്‍പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ചെ​ന്നൈ​ക്ക് ന​ന്നേ വി​യ​ര്‍പ്പൊ​ഴു​ക്കേ​ണ്ടി​വ​രും.

2022ല്‍ ​പ്ലേ ഓ​ഫി​ലെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴും ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍ 10 വി​ജ​യ​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ര്‍ഷം പ​ത്താം സ്ഥാ​ന​ത്താ​യാ​ണ് മും​ബൈ പോ​രാ​ട്ടം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച​ത്. മും​ബൈ- ല​ഖ്നൗ പോ​രാ​ട്ടം ന​ട​ക്കു​ന്ന​തും ചെ​ന്നൈ​യി​ലാ​ണ്. ഇ​രു​വ​രും അ​വ​സാ​നം ഏ​റ്റു​മു​ട്ടി​യ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത വി​ജ​യം ല​ഖ്നൗ​വി​നാ​യി​രു​ന്നു. അ​ഞ്ചു വ​ട്ടം ചാം​പ്യ​ന്മാരായ മും​ബൈ ഇ​ത് 10-ാം ത​വ​ണ​യാ​ണ് പ്ലേ ​ഓ​ഫി​ല്‍ യോ​ഗ്യ​രാ​കു​ന്ന​ത്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.