Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

അഞ്ച് മാസത്തിനകം കർണാടക രാഷ്ട്രീയത്തിൽ നിർണായക മാറ്റമെന്ന് ബൊമ്മൈ

ബെംഗളൂരു: അടുത്ത അഞ്ച് മാസത്തിനുള്ളിൽ കർണാടക രാഷ്ട്രീയത്തിൽ നിർണായക വഴിത്തിരിവുണ്ടാകുമെന്നും ബിജെപി തിരിച്ചുവരുമെന്നും മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി ബസവരാജ് ബൊമ്മൈ. ഹാവേരിയിലെ ഷിഗ്ഗോണിൽ മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് സംസാരിക്കവേയാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.

അടുത്ത 5 മാസത്തിനുള്ളിൽ കർണാടകയുടെ മുഴുവൻ രാഷ്ട്രീയ സാഹചര്യവും പരിവർത്തനത്തിന് വിധേയമാകും. സിദ്ധരാമയ്യയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സർക്കാർ പിന്തുടരുന്ന പ്രതികാര രാഷ്ട്രീയം അവസാനിക്കും. ഇതിനെ ബിജെപി രാഷ്ട്രീയമായും നിയമപരമായും നേരിടുമെന്നും പറഞ്ഞു. സംസ്ഥാനത്ത് വിദ്വേഷം വളർത്തുകയും ക്രമസമാധാനം തകർക്കുകയും ചെയ്യുന്ന എസ്ഡിപിഐയെ ആദ്യം കോൺഗ്രസ് നിരോധിക്കട്ടെ, എന്നിട്ട് ബജ്റംഗ്ദളിനെയോ ആർഎസ്എസിനെയോ മറ്റ് സംഘടനകളെയോ നിരോധിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യാമെന്നും ബൊമ്മൈ പറഞ്ഞു.

നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ ഫലത്തിനു ശേഷം ബിജെപിയുടെ ശ്രദ്ധ സംഘടനയെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിലാണ്. ബിജെപി 25-ലധികം ലോക്‌സഭാ സീറ്റുകൾ നേടുമെന്ന് അദ്ദേഹം ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ പ്രകടിപ്പിച്ചു. ജനങ്ങളുടെ ക്ഷേമത്തിനായി ബിജെപി സർക്കാർ അംഗീകരിച്ച പദ്ധതികൾ പുതിയ സർക്കാർ നിർത്തിവയ്ക്കരുതെന്ന് ബൊമ്മൈ പറഞ്ഞു. സർക്കാർ ഒരു വ്യക്തിയുടെയോ ഏതെങ്കിലും പാർട്ടിയുടെയോ സ്വകാര്യ സ്വത്തല്ല, അത് ജനങ്ങളുടേതാണ്, സംസ്ഥാനത്തിന് വേണ്ടി പ്രവർത്തിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാംLeave A Reply

Your email address will not be published.