Follow News Bengaluru on Google news

തെറ്റായ വാർത്ത പ്രചരിപ്പിച്ചു; ആജ് തക് ചാനലിനെതിരെ നിയമനടപടിക്കൊരുങ്ങി കർണാടക സർക്കാർ

ബെംഗളൂരു: സർക്കാർ പദ്ധതി സംബന്ധിച്ച് തെറ്റായ വിവരം വാർത്തകളിലൂടെ പങ്കുവെച്ചതിന് പ്രമുഖ ചാനലായ ആജ് തകിനെതിരെ നിയമനടപടിക്കൊരുങ്ങി കർണാടക സർക്കാർ. ന്യുനപക്ഷ സമുദായത്തിൽ പെട്ടവർക്ക് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ വാ​ങ്ങാ​ൻ മൂ​ന്നു ല​ക്ഷം രൂ​പ വ​രെ സ​ബ്സി​ഡി ന​ൽ​കു​ന്ന സ്വാ​വ​ലം​ബി സാ​ര​ഥി പദ്ധ​തി​യി​ൽ ഹി​ന്ദു​ക്ക​ളെ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ചാ​ന​ൽ വാ​ർ​ത്ത ന​ൽ​കി​യ​ത്.

പ​ദ്ധ​തി സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ വ​കു​പ്പ് നൽ​കി​യ പ​ത്ര​പ​ര​സ്യം പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ച്ച ചാ​ന​ൽ, ഹി​ന്ദു​ക്ക​ളെ പ​ദ്ധ​തി​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ത്ത​ത് വി​വേ​ച​ന​മാ​ണെ​ന്നും ആ​രോ​പി​ച്ചിരുന്നു. എ​ന്നാ​ൽ എ​സ്.​സി, എ​സ്.​ടി വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി ഐ​രാ​വ​ത എ​ന്ന പേ​രി​ൽ ഇ​തേ പ​ദ്ധ​തി ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ൽ നി​ല​വി​ലു​ണ്ടെന്ന് സർക്കാർ വ്യക്തമാക്കി. ഇതേ കു​റി​ച്ച് വാ​ർ​ത്ത​യി​ൽ പ​രാ​മ​ർ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല.

ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് അ​താത് കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​നു​ക​ളും ടെൻഡർ ക്ഷ​ണി​ച്ച​താ​യും ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വകുപ്പ് മ​ന്ത്രി പ്രി​യ​ങ്ക് ഖാ​ർ​ഗെ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി. ക​ഴി​ഞ്ഞ ജൂ​ലൈ​യി​ൽ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച ബ​ജ​റ്റി​ൽ ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ, പ​ട്ടി​ക ജാ​തി-​പ​ട്ടി​ക വ​ർ​ഗ, പി​ന്നാ​ക്ക വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു​ള്ള സ്വാ​വ​ലം​ബി സാ​ര​ഥി പ​ദ്ധ​തി​ക്കാ​യി തു​ക​യും വ​ക​യി​രു​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

എ​ന്നാ​ൽ, ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ വി​ക​സ​ന കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ ന​ൽ​കി​യ പ​ത്ര​പ​ര​സ്യം മാ​ത്രം കാ​ണി​ച്ച ആ​ജ് ത​ക് അ​വ​താ​ര​ക​നാ​യ സു​ധീ​ർ ചൗ​ധ​രി, ഈ ​പ​ദ്ധ​തി ഹി​ന്ദു​ക്ക​ൾ​ക്കു​ള്ള​ത​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​മ​ർ​ശി​ച്ച​ത്. ഇത് തെറ്റാണെന്നും ഇതിനെതിരെ നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.