Follow the News Bengaluru channel on WhatsApp

എസ്.കെ.എസ്.എസ്.എഫ് ബെംഗളൂരു ജില്ലാ കൗൺസിൽ യോഗം

ബെംഗളൂരു : എസ്.കെ.എസ്.എസ്.എഫ് ബെംഗളൂരു ജില്ലാ കൗണ്‍സില്‍ യോഗം കര്‍ണാടക ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി അനീസ് കൗസരിയുടെ അധ്യക്ഷതയില്‍ നടന്നു. ഓര്‍ഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറി ഇഖ്ബാല്‍ ബാലില ജെ. സി നഗര്‍ അന്റ്‌ലാന്റിക് ഇന്‍ കോണ്‍ഫ്രന്‍സ് ഹാളില്‍ വെച്ച് നടന്ന കമ്മിറ്റി രൂപീകരണത്തിന് നേതൃത്വം നല്‍കി. മുസ്തഫ ഹുദവി ബൊമ്മനഹള്ളി പ്രാര്‍ത്ഥന നിര്‍വ്വഹിച്ചു. അബ്ദുല്‍ സലീം കെ.കെ പ്രവര്‍ത്തന റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു.

പാണക്കാട് സയ്യിദ് മുഹമ്മദലി അലി ശിഹാബ് തങ്ങള്‍ അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം അബ്ദുസമദ് മൗലവി മാണിയൂര്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ഭാവി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളെ കുറിച്ച് ജുനൈദ് .കെ, ഷാജല്‍ തച്ചംപൊയില്‍ ,സാദിഖ് ഹെബ്ബാള്‍ സുഹൈല്‍ ഫൈസി, തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

ബെംഗളൂരു ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ പുതിയ ഭാരവാഹികളായി ജുനൈദ് കെ (പ്രസിഡന്റ്) അബ്ദുല്‍ സലീം കെ.കെ (ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി) ഷാജല്‍ സി.എച്ച് (ട്രഷറര്‍) സ്വാദിഖ് യഹ്യ (വര്‍ക്കിങ്ങ് സെക്രട്ടറി) അബ്ദുസമദ് മൗലവി മാണിയൂര്‍, മുസ്തഫ ഹുദവി ബൊമ്മനഹള്ളി, സുഹൈല്‍ ഫൈസി എം.ജി റോഡ്, ശുക്കൂര്‍ കമ്മനഹള്ളി, ഫാറൂഖ് മെജസ്റ്റിക്ക്, (വൈസ് പ്രസിഡന്റുമാര്‍) ഹുജജത്തുല്ല ഹൃദവി, യഅഖൂബ് സിങ്ങ്‌സാന്ദ്ര, മഖ്‌സൂദ് മഡിവാള,( ജോ:സെകട്ടറിമാര്‍) ,റഷീദ് എ.കെ ജാലഹള്ളി, ശമീം എം.എ എം.എസ് പാളയം, ശഫിഖ് എം.എ അല്‍സൂര്‍, (ഓര്‍ഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറിമാര്‍). സിറാജുദ്ദീന്‍ നദ്വി സിങ്ങ്‌സാന്ദ്ര, യൂനുസ് എച്ച് എ.എല്‍, ജംഷിദ് മാര്‍ത്തഹള്ളി, സൈനുല്‍ ആബിദ് ടിപ്‌സാന്ദ്ര, സൈഫു ഈറോത്ത് ബി.ടിഎം, റാഷിദ് ഗൗരിപാളയം, ബിലാല്‍ മജസ്റ്റിക്, റഫീഖ് കീണ്യ, മെഹബൂബ് കെ.ആര്‍ പുരം, സലീം ഇലട്രോണിക് സിറ്റി എന്നിവരെ എക്‌സികുട്ടീവ് അംഗങ്ങളായും തിരഞ്ഞെടുത്തു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാംLeave A Reply

Your email address will not be published.