അച്ഛൻ ഓടിച്ച കാറിടിച്ച് ഒന്നര വയസുകാരിക്ക് ദാരുണാന്ത്യം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: അച്ഛൻ ഓടിച്ച കാറിടിച്ച് ഒന്നര വയസുകാരിക്ക് ദാരുണാന്ത്യം. എച്ച്എസ്ആർ ലേഔട്ടിലെ അഗരയിലാണ് സംഭവം. ഷാസിയ ജന്നത്ത് ആണ് മരിച്ചത്. ഷാസിയയുടെ കുടുംബം ചന്നപട്ടണയിലെ ബന്ധുവിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്ന് അഗരയിലെ വീട്ടിലെക്ക് മടങ്ങവേയാണ് സംഭവം. വീടിന്റെ ഗേറ്റ് തുറക്കാൻ ഷാസിയയും അമ്മയും കാറിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു. ഈ സമയം ഷാസിയയുടെ അച്ഛൻ കാർ പിന്നിലേക്ക് എടുത്തു. എന്നാൽ ഷാസിയ പുറകിൽ നിന്നത് അദ്ദേഹം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നില്ല.

കാറിന്റെ പിൻചക്രം കയറിയിറങ്ങിയതോടെ ഷാസിയ തൽക്ഷണം മറിച്ചു. സംഭവത്തിൻ്റെ മുഴുവൻ ദൃശ്യങ്ങളും സമീപത്തെ കെട്ടിടത്തിലെ സിസിടിവി കാമറയിൽ പതിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അബദ്ധത്തിലാണ് അപകടം സംഭവിച്ചതെന്ന് എച്ച്എസ്ആർ ലേഔട്ട് പോലീസ് പറഞ്ഞു. സംഭവത്തിൽ കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു.

 

The post അച്ഛൻ ഓടിച്ച കാറിടിച്ച് ഒന്നര വയസുകാരിക്ക് ദാരുണാന്ത്യം appeared first on News Bengaluru.
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


Leave a comment
error: Content is protected !!