Home page lead banner

ഐപിഎൽ 2024; കെകെആറിനെ പിടിച്ചുകെട്ടി രാജസ്ഥാൻ

Post ad banner after image

വിജയസാധ്യതകൾ മാറിമറിഞ്ഞ മത്സരത്തിൽ അവസാന പന്തിൽ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിന്റെ വിജയറൺ കുറിച്ച് ജോഷ് ബട്ട്ലർ. കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരേ ഒരു ഘട്ടത്തിൽ കൈവിട്ട മത്സരത്തിൽ തകർപ്പൻ സെഞ്ചുറിയോടെ ബട്ട്ലർ രാജസ്ഥാന് രണ്ടു വിക്കറ്റിന്റെ ജയം സമ്മാനിച്ചു. കൊൽക്കത്ത ഉയർത്തിയ 224 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം എട്ടു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ രാജസ്ഥാൻ മറികടന്നു.

ഈ സീസണിലെ രണ്ടാം സെഞ്ചുറി കുറിച്ച ബട്ട്ലർ 60 പന്തിൽ നിന്ന് ഒമ്പത് ഫോറും ആറ് സിക്സും പറത്തി 107 റൺസോടെ പുറത്താകാതെ നിന്നു. 18 പന്തിൽ ജയിക്കാൻ മൂന്ന് വിക്കറ്റ് ശേഷിക്കേ 46 റൺസ് വേണമെന്ന ഘട്ടത്തിലായിരുന്നു ബട്ട്ലർ കളി ആവേശകരമാക്കിയത്. മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്കിന്റെ 18-ാം ഓവറിൽ 18 റൺസടിച്ച ബട്ട്ലർ, ഹർഷിത് റാണയെറിഞ്ഞ 19-ാം ഓവറിൽ 19 റൺസും നേടിയതോടെ കളി രാജസ്ഥാന്റെ കൈയലായി. അവസാന ഓവർ എറിയാനെത്തിയ വരുൺ ചക്രവർത്തിയെ ആദ്യ പന്തിൽ തന്നെ സിക്സറിന് പറത്തി. പിന്നീട് മൂന്ന് പന്തുകളിൽ റണ്ണില്ല. അഞ്ചാം പന്തിൽ ഡബിൾ നേടിയതോടെ സ്കോർ തുല്യം. അവസാന പന്ത് ബൗണ്ടറി കടത്തി ജയവും.

13-ാം ഓവറിൽ തുടർച്ചയായ രണ്ടു പന്തുകളിൽ അശ്വിനെയും (8), ഷിംറോൺ ഹെറ്റ്മയെറെയും (0) മടക്കിയ വരുൺ ചക്രവർത്തി രാജസ്ഥാനെ പ്രതിരോധത്തിലാക്കി. പിന്നീടായിരുന്നു കൊൽക്കത്തയുടെ നെഞ്ചിടിപ്പേറ്റിയ ബട്ട്ലർ – റോവ്മാൻ പവൽ കൂട്ടുകെട്ടിന്റെ പിറവി.

അതിവേഗം ഇരുവരും 57 റൺസ് ചേർത്തതോടെ രാജസ്ഥാന് വീണ്ടും പ്രതീക്ഷ മുളച്ചു. എന്നാൽ 17-ാം ഓവറിൽ തന്നെ തുടർച്ചയായ പന്തുകളിൽ ബൗണ്ടറി കടത്തിയ പവലിനെ അഞ്ചാം പന്തിൽ മടക്കി നരെയ്ൻ മത്സരത്തെ വീണ്ടും ആവേശകരമാക്കി. 13 പന്തിൽ നിന്ന് മൂന്ന് സിക്സും ഒരു ഫോറുമടക്കം 26 റൺസെടുത്താണ് പവൽ മടങ്ങിയത്. പിന്നീടായിരുന്നു ബട്ട്ലറുടെ വൺമാൻ ഷോ.

കൊൽക്കത്തയ്ക്കായി റാണ, നരെയ്ൻ, വരുൺ എന്നിവർ രണ്ടു വിക്കറ്റ് വീതം വീഴ്ത്തി. സ്റ്റാർക്ക് നാല് ഓവറിൽ 50 റൺസ് വഴങ്ങി, വിക്കറ്റൊന്നും ലഭിച്ചുമില്ല.

 

The post ഐപിഎൽ 2024; കെകെആറിനെ പിടിച്ചുകെട്ടി രാജസ്ഥാൻ appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD1
Post Box Bottom AD3
Post Box Bottom AD4

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!