Home page lead banner

ഐപിഎൽ 2024; ഗില്ലിന്റെ ഗുജറാത്തിനെ തകർത്ത് പഞ്ചാബ് കിങ്‌സ്

Post ad banner after image

ഐപിഎല്ലിന്റെ 17–ാം സീസണിൽ ശുഭ്മാൻ ഗില്ലിന്റെ ഗുജറാത്തിനെ തകർത്ത് പഞ്ചാബ് കിങ്‌സ്. അവസാന ഓവറുകളിൽ ശശാങ്ക് സിങ്ങും അശുതോഷ് ശർമയും കത്തിപ്പടർന്നതോടെ ആവശേ മത്സരത്തിൽ ജയം പഞ്ചാബ് കിങ്സിനൊപ്പമാക്കുകയായിരുന്നു. ഒരു ഘട്ടത്തിൽ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിന്റെ കൈകളിലേക്കെന്ന് തോന്നിച്ച ജയം അവസാന ഓവറുകളിൽ പഞ്ചാബ് കിങ്സിലേക്ക് വഴിമാറി. ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ഗുജറാത്ത് 200 റൺസാണ് പഞ്ചാബിന് മുന്നിൽവെച്ചിരുന്നത്.

ഒരു പന്ത് മാത്രം ബാക്കിനിൽക്കേ പഞ്ചാബ് ലക്ഷ്യം കടന്നു. സ്കോർ: ഗുജറാത്ത്- 199/5 (20 ഓവർ). പഞ്ചാബ്: 200/7 (19.5 ഓവർ). 29 പന്തിൽ 61 റൺസെടുത്ത ശശാങ്ക് ശർമയാണ് പഞ്ചാബിന്റെ സൂപ്പർ ഹീറോ. നാല് സിക്സും അഞ്ച് ഫോറും ചേർന്നതാണ് ശശാങ്കിന്റെ ഇന്നിങ്സ്. ഏഴാം വിക്കറ്റിൽ ഇംപാക്ട് പ്ലെയറായെത്തിയ അശുതോഷ് ശർമ അക്ഷരാർഥത്തിൽതന്നെ കളിയെ സ്വാധീനിച്ചു. 17പന്തിൽ നിന്ന് 31 റൺസുമായി അശുതോഷ് മടങ്ങിയത് പത്തൊൻപതാം ഓവറിന്റെ ആദ്യ പന്തിൽ. അപ്പോഴേക്കും പഞ്ചാബ് ജയം ഏതാണ്ട് ഉറപ്പിച്ചുകഴിഞ്ഞിരുന്നു.

ഒരു സിക്സും മൂന്ന് ഫോറും സഹിതമാണ് അശുതോഷിന്റെ ഇന്നിങ്സ്. ഗുജറാത്തിനുവേണ്ടി ശുഭ്മാൻ ഗിൽ 89 റൺസ് നേടിയെങ്കിലും അന്തിമഫലത്തിൽ ഗുജറാത്തിനെ തുണച്ചില്ല. ഗുജറാത്ത് ഉയർത്തിയ 200 റൺസ് ലക്ഷ്യത്തിലേക്ക് ബാറ്റേന്തിയ പഞ്ചാബിന് രണ്ടാം ഓവറിൽത്തന്നെ ക്യാപ്റ്റൻ ശിഖർ ധവാനെ നഷ്ടമായി (1). ഉമേഷ് യാദവിന് വിക്കറ്റ്. ടീം സ്കോർ 48-ൽ നിൽക്കേ, ജോണി ബെയർസ്റ്റോ നൂർ അഹ്മദിന്റെ പന്തിൽ പുറത്തായി. 24 പന്തുകൾ നേരിട്ട് 35 റൺസ് നേടിയ പ്രഭ്സിമ്രാനെ മോഹിത് ശർമയുടെ കൈകളിലെത്തിച്ചും നൂർ അഹ്മദ് ഗുജറാത്തിന് പ്രതീക്ഷയേകി.

നാല് ഫോറും ആറ് സിക്സും ചേർന്നതാണ് ശുഭ്മാന്റെ ഇന്നിങ്സ്. പഞ്ചാബിനായി കഗിസോ റബാദ രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ നേടി. ഹർഷൽ പട്ടേലും ഹർപ്രീത് ബ്രാറും ഓരോ വിക്കറ്റും നേടി. ഗുജറാത്തിനുവേണ്ടി നൂർ അഹ്മദ് രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ നേടി. അസ്മത്തുള്ള ഒമർസായ്, ഉമേഷ് യാദവ്, റാഷിദ് ഖാൻ, മോഹിത് ശർമ, ദർശൻ നാൽക്കണ്ഡെ എന്നിവർ ഓരോന്നുവീതം വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി.

The post ഐപിഎൽ 2024; ഗില്ലിന്റെ ഗുജറാത്തിനെ തകർത്ത് പഞ്ചാബ് കിങ്‌സ് appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!