ഐപിഎൽ 2024; സ്പെഷ്യൽ ബസ് സർവീസ് പ്രഖ്യാപിച്ച് ബിഎംടിസി

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ സ്പെഷ്യൽ ബസ് സർവീസുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ച് ബിഎംടിസി. മെയ്‌ 4, 12, 18 തീയതികളിൽ ബെംഗളൂരു എം ചിന്നസ്വാമി സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങൾ നടക്കുന്നത്.

എസ്ബിഎസ് -1കെ കാടുഗോഡി ബസ് സ്റ്റേഷൻ (എച്ച്എഎൽ റോഡ്), എസ്ബിഎസ് -13കെ: കാടുഗോഡി ബസ് സ്റ്റേഷൻ (ഹൂഡി റോഡ്), ജി 2: സർജാപുര, ജി 3: ഇലക്ട്രോണിക് സിറ്റി (ഹൊസൂർ റോഡ്), ജി 4: ബന്നാർഘട്ട നാഷണൽ പാർക്ക്‌, ജി 6: കെംഗേരി കെഎച്ച്ബി ക്വാർട്ടേസ് (എംസിടിസി – നയന്ദഹള്ളി), ജി 7: ജനപ്രിയ ടൗൺഷിപ് (മാഗഡി റോഡ്), ജി 8: നെലമംഗല, ജി 9: യെലഹങ്ക ഫിഫ്ത് സ്റ്റേജ്, ജി 10: ആർകെ ഹെഗ്‌ഡെ നഗർ (നാഗവാര, ടാന്നറി റോഡ്), ജി 11: ബാഗലുരു (ഹെന്നുർ റോഡ്), കെബിഎസ് 12എച്ച്കെ: ഹോസ്കോട്ട എന്നിവയാണ് സ്പെഷ്യൽ ബസ് റൂട്ടുകൾ.

 

The post ഐപിഎൽ 2024; സ്പെഷ്യൽ ബസ് സർവീസ് പ്രഖ്യാപിച്ച് ബിഎംടിസി appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!