കേരള സമാജം ബാംഗ്ലൂര്‍ സൗത്ത് വെസ്റ്റ്‌ വാര്‍ഷിക പൊതുയോഗം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: കേരള സമാജം ബാംഗ്ലൂര്‍ സൗത്ത് വെസ്റ്റ്‌ വാര്‍ഷിക പൊതുയോഗം കെങ്കേരി സാറ്റലൈറ്റ് ടൌണിലുള്ള ഭാനു സ്‌കൂളില്‍ നടന്നു. പ്രസിഡന്റ് പ്രമോദ് വരപ്രത്ത് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി എന്‍. പി. പ്രവീണ്‍ വാര്‍ഷിക റിപ്പോര്‍ട്ടും ഖജാന്‍ജി ഇ. ശിവദാസ് കണക്കുകളും അവതരിപ്പിച്ചു. വൃക്ക മാറ്റിവെക്കല്‍ ശസ്ത്രക്രിയയുടെ പതിനൊന്നാം വാര്‍ഷികത്തില്‍ 11 കിലോമീറ്റര്‍ ദൂരം ഓടി റെക്കോര്‍ഡ് സൃഷ്ടിച്ച സമാജം അംഗം പ്രദീപ് കുമാറിനെ യോഗത്തില്‍ ആദരിച്ചു. റിട്ടയേര്‍ഡ് സി ആര്‍ പി എഫ് ഐജിയും സമാജം അംഗവുമായ എം. എസ്. ബാലകേശവന്‍ അനുമോദന പ്രസംഗം നടത്തി. ഇരുപത്തൊന്നംഗ പ്രവര്‍ത്തക സമിതിയെ യോഗത്തില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

 

The post കേരള സമാജം ബാംഗ്ലൂര്‍ സൗത്ത് വെസ്റ്റ്‌ വാര്‍ഷിക പൊതുയോഗം appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!