കോളേജ് വിദ്യാർഥിനിയെ കാമ്പസിൽ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തി

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: കോളേജ് വിദ്യാർഥിനിയെ കാമ്പസിൽ വെച്ച് സീനിയര്‍ വിദ്യാര്‍ഥി കുത്തികൊലപ്പെടുത്തി. ഹുബ്ബള്ളി ധാർവാഡ് കോൺഗ്രസ് കോർപ്പറേറ്ററും കോൺഗ്രസ് നേതാവുമായ നിരഞ്ജൻ ഹിരേമഠിൻ്റെ മകൾ നേഹ ഹിരേ മഠ്(19) ആണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. ഹുബ്ബള്ളി ബി. വി. ഭുമമറാഡി കോളേജിൽ എം.സി.എ ഒന്നാം വർഷ വിദ്യാർഥിനിയായിരുന്നു നേഹ. സംഭവത്തിൽ കോളേജിലെ സീനിയർ വിദ്യാർഥിയും ബെലഗാവി സവദത്തി സ്വദേശിയുമായ ഫയാസിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

നേഹ കോളേജിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനിടെയാണ് ഫയാസ് ആക്രമിച്ചത്. പ്രണയാഭ്യർഥനയുമായി പലതവണ ഫയാസ് നേഹയെ സമീപിച്ചിരുന്നു. ഇത് നിരസിച്ചതോടെയാണ് ഇയാൾ ക്രൂരകൃത്യം നടത്തിയത്. നേഹയെ കുത്തി വീഴ്ത്തിയ ശേഷം ഓടി രക്ഷപ്പെടാൻ ശ്രമിച്ച ഇയാളെ സഹപാഠികൾ പിടികൂടി പോലീസിൽ ഏൽപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. നേഹയുടെ മൃതദേഹം കെംപഗൗഡ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസ് (കിംസ്) ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. സംഭവത്തിൽ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും അന്വേഷണം നടക്കുകയാണെന്നും പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പറഞ്ഞു.

The post കോളേജ് വിദ്യാർഥിനിയെ കാമ്പസിൽ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തി appeared first on News Bengaluru.
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!