ബെംഗളൂരു – വിശാഖപട്ടണം സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ 27 മുതൽ

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ബെംഗളൂരു – വിശാഖപട്ടണം റൂട്ടിൽ സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ സർവീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. യാത്രക്കാരുടെ അധിക തിരക്ക് ഒഴിവാക്കുന്നതിനായി ഈസ്റ്റ് കോസ്റ്റ് റെയിൽവേയാണ് (ഇസിഒആർ) കൂടുതൽ സർവീസ് ഏർപ്പെടുത്തിയത്.

ഏപ്രിൽ 27 മുതൽ ജൂൺ 29 വരെയാണ് സർവീസ്. ട്രെയിൻ നമ്പർ 08549 വിശാഖപട്ടണം-എസ്എംവി ബെംഗളൂരു സമ്മർ സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ ശനിയാഴ്ചകളിൽ ഉച്ചയ്ക്ക് 1.15ന് വിശാഖപട്ടണത്ത് നിന്ന് പുറപ്പെടും. അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ 7.30ന് ബെംഗളൂരുവിൽ എത്തും.

08550 എസ്എംവി ബെംഗളൂരു-വിശാഖപട്ടണം സമ്മർ സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ ഏപ്രിൽ 28 മുതൽ ജൂൺ 30 വരെ ഞായറാഴ്ചകളിൽ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക് എസ്എംവി ബെംഗളൂരുവിൽ നിന്ന് പുറപ്പെട്ട് അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ 9 മണിക്ക് വിശാഖപട്ടണത്തെത്തും. ദുവ്വാഡ, രാജമുണ്ട്രി, വിജയവാഡ, ഓംഗോൾ, നെല്ലൂർ, ഗുഡൂർ, റെനിഗുണ്ട, കാട്പാടി, ജോലാർപേട്ട, കൃഷ്ണരാജപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ സ്റ്റോപ്പുണ്ടാകും.

The post ബെംഗളൂരു – വിശാഖപട്ടണം സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിൻ 27 മുതൽ appeared first on News Bengaluru.
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!