മദ്യപിക്കരുതെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടതിൽ പക; യുവാവിനെ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തിയെ രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: മദ്യപിക്കരുതെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടതിൽ പക കരണം യുവാവിനെ രണ്ട് പേർ ചേർന്ന് കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തി. രാമചന്ദ്രപുര സ്വദേശി വെങ്കിടേഷാണ് (45) മരിച്ചത്. ഇതേ പ്രദേശത്തെ താമസക്കാരായ പവൻ (24), നന്ദ (21) എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്.

പ്രതികളായ പവൻ, നന്ദ എന്നിവർ സ്ഥിരം മദ്യപാനിയായിരുന്നു. പലതവണ ഇവരെ മദ്യപിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് വെങ്കിടേഷ് വിലക്കിയിരുന്നു. ചൊവ്വാഴ്ച രാത്രി 10.30ഓടെ വെങ്കിടേഷ് രാമചന്ദ്രപുര ഗ്രൗണ്ടിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴായിരുന്നു സംഭവം. പവനും നന്ദയും വാട്ടർഫീൽഡ് ടാങ്കിന് സമീപം മദ്യപിക്കുന്നത് കണ്ടതോടെ വെങ്കിടേഷ് ഇരുവരെയും വിലക്കി.

യുവാക്കൾ തൻ്റെ ഉപദേശത്തെ എതിർക്കില്ലെന്നാണ് വെങ്കിടേഷ് കരുതിയത്. എന്നാൽ, ഇരുവരും വെങ്കിടേഷുമായി വഴക്കിട്ടു. ഒടുവിൽ കൈയിലുണ്ടായിരുന്ന കത്തി ഉപയോഗിച്ച് ആക്രമിക്കുകയായിരുന്നു.

ഗുരുതരമായി പരുക്കേറ്റ വെങ്കിടേഷിനെ നാട്ടുകാർ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായില്ല. ബികോം ബിരുദധാരികളായ പവനും നന്ദയും തൊഴിൽരഹിതരാണ്.

The post മദ്യപിക്കരുതെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടതിൽ പക; യുവാവിനെ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തിയെ രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!