മാധ്യമപ്രവർത്തക സ്വാതി ചന്ദ്രശേഖർ കോൺഗ്രസിൽ ചേർന്നു

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: മാധ്യമപ്രവർത്തക സ്വാതി ചന്ദ്രശേഖർ കോൺഗ്രസിലേക്ക്. മുഖ്യമന്ത്രി സിദ്ധരാമയ്യയുടെയും ഉപമുഖ്യമന്ത്രി ഡി.കെ. ശിവകുമാറിൻ്റെയും സാന്നിധ്യത്തിൽ ബെംഗളൂരുവിലെ പാർട്ടി ആസ്ഥാനത്ത് വെച്ചാണ് സ്വാതി കോൺഗ്രസിൽ അംഗത്വം എടുത്തത്. ടിവി5 ന്യൂസിൻ്റെ ഡൽഹി ബ്യൂറോ ഹെഡ് ആയിരുന്ന സ്വാതി ചന്ദ്രശേഖറിനെ അടുത്തിടെയാണ് പാർട്ടിയുടെ വക്താവായി നിയമിച്ചത്.

ബിജെപി അനുഭാവിയായിരുന്ന സൗമ്യ മുതിർന്ന ബി.ജെ.പി നേതാവ് എൽ.കെ അദ്വാനി, പ്രധാനമന്ത്രി മോദി, ബി.ജെ.പി എം.പിയും പാർട്ടിയുടെ യുവമോർച്ച നേതാവുമായ തേജസ്വി സൂര്യ അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്ന ആൾ കൂടിയാണ്. സൗമ്യയോടൊപ്പം രണ്ട് തവണ എംപിയായ സംഗണ്ണ കരാഡിയും ബെളഗാവി റൂറലിൽ നിന്നുള്ള മൂന്ന് തവണ ബിജെപി ടിക്കറ്റിൽ എംഎൽഎയായ ശിവപുത്ര മലഗിയും ഔദ്യോഗികമായി കോൺഗ്രസ് പാർട്ടിയിൽ ചേർന്നു.

The post മാധ്യമപ്രവർത്തക സ്വാതി ചന്ദ്രശേഖർ കോൺഗ്രസിൽ ചേർന്നു appeared first on News Bengaluru.
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!