വേൾഡ് മലയാളീ ഫെഡറേഷൻ കർണാടക കൗൺസിൽ കുടുംബ സംഗമം 

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: വേള്‍ഡ് മലയാളീ ഫെഡറേഷന്‍ കര്‍ണാടക കൗണ്‍സില്‍ കുടുംബ സംഗമം ബെംഗളൂരു ഇന്ദിരാനഗര്‍ റോട്ടറി ഹാളില്‍ നടന്നു. ഗ്ലോബല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ജെ. രത്‌നകുമാര്‍ മുഖ്യാതിഥി ആയിരുന്നു. കൗണ്‍സില്‍ പ്രസിഡന്റ് ജ്യോതിസ് മാത്യു ആധ്യക്ഷനായിരുന്നു. ഗ്ലോബല്‍ ബോര്‍ഡ് ഓഫ് ഡയറക്ടര്‍ അംഗം റെജിന്‍ ചാലപ്പുറം, ഏഷ്യ റീജിയന്‍ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ഡിന്റോ ജേക്കബ്, കൗണ്‍സില്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഉദയ്കുമാര്‍, കൗണ്‍സില്‍ വിമന്‍സ് ഫോറം ഡയറക്ടര്‍ മിനി മോഹന്‍, കൗണ്‍സില്‍ ബിസിനസ് ഫോറം കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ഡെന്നി ജോണ്‍, കൗണ്‍സില്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഷിബു മാത്യു, ഫെഡറേഷന്‍ ഇന്ത്യ നാഷണല്‍ കൗണ്‍സില്‍ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ഫ്രാന്‍സ് മുണ്ടാടന്‍, സെക്രട്ടറി റോയ്‌ജോയ് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

കൗണ്‍സില്‍ വിമന്‍സ് ഫോറത്തിന്റെ പുതുവര്‍ഷ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഉദ്ഘാടനം ഗ്ലോബല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ജെ. രത്‌നകുമാര്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ലോകത്തിന്റെ വിവിധയിടങ്ങളിലെ മലയാളികള്‍ക്കിടയില്‍ ഫെഡറേഷന്‍ നടത്തുന്ന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളെ പറ്റിയും, ലോകത്തിന്റെ വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലെ, പ്രധാന നഗരങ്ങള്‍ കേന്ദ്രങ്ങളാക്കി ആരംഭിക്കുന്ന ടീം ബിസിനസ് പദ്ധതിയെ പറ്റിയും റെജിന്‍ ചാലപ്പുറം സംസാരിച്ചു. നൂറോളം അംഗങ്ങള്‍ പങ്കെടുത്തു.

The post വേൾഡ് മലയാളീ ഫെഡറേഷൻ കർണാടക കൗൺസിൽ കുടുംബ സംഗമം  appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!