സംസ്ഥാനത്തെ എല്ലാ കുഴൽക്കിണറുകളും പരിശോധിക്കാൻ നിർദേശം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: സംസ്ഥാനത്തുടനീളമുള്ള മുഴുവൻ കുഴൽക്കിണറുകളും പരിശോധിക്കാൻ ജില്ലാ ഭരണകൂടങ്ങൾക്ക് നിർദേശം നൽകി വ്യവസായ മന്ത്രി എം. ബി. പാട്ടീൽ. വിജയപുരയിൽ തുറന്നിട്ട കുഴൽക്കിണർ കുഴിയിൽ രണ്ട് വയസുകാരൻ വീണതിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് നിർദേശം.

നിയമം അനുശാസിക്കുന്ന പ്രകാരം എല്ലാ കുഴൽക്കിണറുകളും കൃത്യമായി മൂടിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താൻ സർവേ നടത്താനും ജില്ലാ അധികാരികൾക്ക് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകി. കുഴൽക്കിണർ അടയ്ക്കാതെ ഉപേക്ഷിക്കുന്നവർക്കെതിരെ കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ബുധനാഴ്ചയാണ് കളിക്കുന്നതിനിടെ രണ്ട് വയസുകാരനായ സാത്വിക് കുഴൽക്കിണറിൽ വീണത്.

സാത്വികിനെ രക്ഷിക്കാനുള്ള രക്ഷാപ്രവർത്തനം 21 മണിക്കൂറിലേറെ നീണ്ടുനിന്നെങ്കിലും വ്യാഴാഴ്ച കുട്ടിയെ സുരക്ഷിതമായി പുറത്തെത്തിച്ചെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ദേശീയ ദുരന്ത നിവാരണ സേന (എൻഡിആർഎഫ്), സംസ്ഥാന ദുരന്ത നിവാരണ സേന (എസ്‌ഡിആർഎഫ്), അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങൾ, പോലീസ് എന്നിവരാണ് രക്ഷാപ്രവർത്തനത്തിന് മേൽനോട്ടം വഹിച്ചത്.

The post സംസ്ഥാനത്തെ എല്ലാ കുഴൽക്കിണറുകളും പരിശോധിക്കാൻ നിർദേശം appeared first on News Bengaluru.

Powered by WPeMatico
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


error: Content is protected !!