Home page lead banner

ഐപിഎൽ 2024; നാല് റണ്‍സിന് ഡൽഹിയോട് തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങി ഗുജറാത്ത്

Post ad banner after image

ഐപിഎല്ലിൽ ഹോം ഗ്രൗണ്ടിൽ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനെതിരേ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിന് ജയം. ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ഡൽഹി, നിശ്ചിത ഓവറിൽ നാല് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 224 റൺസെടുത്തു. മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ഗുജറാത്തിന് എട്ട് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 220 റൺസെടുക്കാനേ ആയുള്ളൂ. ക്യാപ്റ്റൻ ഋഷഭ് പന്തിന്റെയും അക്സർ പട്ടേലിന്റെയും ഇന്നിങ്സുകളാണ് ഡൽഹിക്ക് തുണയായത്.

 

ഡല്‍ഹി ക്യാപിറ്റല്‍സ്-20 ഓവറില്‍ നാലിന് 224, ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റന്‍സ്- 20 ഓവറില്‍ എട്ടിന് 220 എന്നിങ്ങനെയായിരുന്നു സ്കോർ. ഒമ്പത് കളികളില്‍ നിന്ന് എട്ട് പോയിന്റ് വീതമുള്ള ഡല്‍ഹിയും ഗുജറാത്തും യഥാക്രമം ആറ്, ഏഴ് സ്ഥാനങ്ങളിലാണ്. ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് ബാറ്റിങിന് ഇറങ്ങിയ ഡല്‍ഹി ക്യാപിറ്റല്‍സ് മികച്ച ഇന്നിങ്‌സാണ് കാഴ്ചവച്ചത്.

 

സ്‌കോര്‍ബോര്‍ഡ് 35ലെത്തി നില്‍ക്കെ കഴിഞ്ഞ കളിയിലെ താരം ജെയ്ക് ഫ്രേസര്‍ മക്ഗര്‍ക് (14 പന്തില്‍ 23) ആണ് ആദ്യം പവലിയനില്‍ തിരിച്ചെത്തിയത്. ഇതേ ഓവറില്‍ മറ്റൊരു ഓപണര്‍ പൃഥി ഷായേയും സന്ദീപ് വാര്യര്‍ പുറത്താക്കി. 44ന് മൂന്ന് എന്ന നിലയിലായിരുന്ന ഡല്‍ഹിയെ അക്ഷര്‍ പട്ടേലും ക്യാപ്റ്റന്‍ ഋഷഭ് പന്തും മുന്നോട്ടു നയിക്കുകയായിരുന്നു. നിന്ന് കത്തിയ പന്ത് 43 ബോളില്‍ എട്ട് സിക്‌സറിന്റെയും അഞ്ച് ബൗണ്ടറിയുടെയും സഹായത്തോടെ 88 റണ്‍സെടുത്ത് പുറത്താവാതെ നിന്നു.

 

മറുപടി ബാറ്റിങില്‍ ഗുജറാത്തിനായി സായ് സുദര്‍ശന്‍ 65 (39), ഡോവിഡ് മില്ലെര്‍ 55 (23), വൃഥിമാന്‍ സാഹ 39 (25), റാഷിദ് ഖാന്‍ 21 (11) എന്നിവരാണ് തിളങ്ങിയത്.
Post Box Bottom AD1
Post Box Bottom AD3
Post Box Bottom AD4

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


Leave a comment
error: Content is protected !!