എഎപി നേതാക്കൾ നാളെ ബിജെപിക്ക്‌ ആസ്ഥാനത്തേയ്‌ക്ക്‌ മാർച്ച്‌ ചെയ്യും, അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തോളൂ:  കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിനെ വെല്ലുവിളിച്ച് അരവിന്ദ് കെജ്രിവാൾ

Post ad banner after image

ന്യൂഡൽഹി: നാളെ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക് ബിജെപിയുടെ പാര്‍ട്ടി ആസ്ഥാനത്തേക്ക് വരാം, വേണ്ടവരെ നിങ്ങള്‍ അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തോളൂ എന്ന് വെല്ലുവിളിച്ച് അരവിന്ദ് കെജ്രിവാള്‍ ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി നേതാക്കളെ കൂട്ടമായി അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണ് ബിജെപിയുടെ ലക്ഷ്യമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ബൈഭവ്‌ കുമാറിനെ ഡൽഹി പോലീസ്‌ അറസ്‌റ്റുചെയ്‌തിനെ തുടർന്ന്‌ വീഡിയോ സന്ദേശത്തിലൂടെ പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു കെജ്രിവാൾ. നാളെ 12 മണിക്ക് മാർച്ച് നടത്താമെന്നും എല്ലാവരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തോളാനുമാണ് കെജ്രിവാൾ പറഞ്ഞത്. സ്വാതി മലിവാൾ എംപി നൽകിയ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ്‌ ബൈഭവിനെ അറസ്‌റ്റുചെയ്‌തത്‌. കഴിഞ്ഞ 13ന്‌ കെജ്രിവാളിന്റെ വസതിയിൽവച്ച്‌ മലിവാളിനെ ബൈഭവ്‌ മർദ്ദിച്ചുവെന്നാണ്‌ പരാതി.

എഎപിയെ ​കേന്ദ്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറസ്റ്റുകളിലൂടെ വേട്ടയാടുകയാണെന്നും കെജ്രിവാൾ പറഞ്ഞു.  എഎപി നേതാക്കളെ അവർ ജയിലിൽ അടയ്‌ക്കുകയാണ്. എന്നെ ജയിലിലിട്ടു. മനീഷ്‌ സിസോദിയ(മുൻ ഉപമുഖ്യമന്ത്രി, സത്യേന്ദർ ജയിൻ(മുൻ മന്ത്രി), സഞ്‌ജയ്‌ സിങ്‌(എംപ) എന്നിവരെയും ജയിലിൽ അടച്ചു. പേഴ്‌സണല്‍ സെക്രട്ടറി ബിഭാവ് കുമാറാണ് ഏറ്റവും പുതിയ ലക്ഷ്യം. മന്ത്രിമാരായ അതിഷി മർലേന, സൗരഭ്‌ ഭരദ്വാജ്‌, രാഘവ്‌ ഛദ്ദ എംപി എന്നിവരെയും അറസ്‌റ്റുചെയ്യാൻ നീക്കമുണ്ടെന്ന്‌ കെജ്രിവാൾ പറഞ്ഞു. എക്സ് അക്കൗണ്ടിലാണ് കെജ്‌രിവാൾ വീഡിയോ പങ്കുവച്ചത്.

 


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!