ബാംഗ്ലൂര്‍ കവിക്കൂട്ടം ഒഎന്‍വി അനുസ്മരണം സംഘടിപ്പിച്ചു

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ കവി ഒഎന്‍വി കുറുപ്പിന്റെ 93 മത് ജന്മദിനത്തില്‍ ബാംഗ്ലൂര്‍ കവിക്കൂട്ടം ഓണ്‍ലൈനില്‍ അനുസ്മരണ പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചു. മലയാളം മിഷന്‍ പ്രസിഡന്റ് ദാമോദരന്‍ മാഷ് ഒഎന്‍വിയുടെ കുഞ്ഞേടത്തി എന്ന കവിത ചൊല്ലി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കവിക്കൂട്ടം കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ രമാ പിഷാരടി സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. ശാന്തകുമാര്‍ എലപ്പുള്ളി ഒഎന്‍വിയെ അനുസ്മരിച്ച് സംസാരിച്ചു

കവിയരങ്ങില്‍ രാജേശ്വരി നായര്‍, മധു രാഘവന്‍, ജേക്കബ് മരങ്ങോളി, എം ബി മോഹന്‍ദാസ്, അസുരമംഗലം വിജയകുമാര്‍, സുധ ജിതേന്ദ്രന്‍, രവീന്ദ്രന്‍ പാടി, ശാന്ത എന്‍വി, രവികുമാര്‍ തിരുമല, ഗീത നാരായണന്‍, രജനി നാരായണന്‍, അജിത് കോടോത്ത്, അനീഷ് പറമ്പേല്‍ എന്നിവര്‍ ഒഎന്‍വിയുടെ കവിതകളും, സ്വന്തം കവിതകളും അവതരിപ്പിച്ചു.

 


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!