നടുറോഡിൽ കാറുകൾ കൊണ്ട് ഏറ്റുമുട്ടൽ; രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: കർണാടകയിൽ നടുറോഡിൽ സിനിമാസ്റ്റൈൽ ഏറ്റുമുട്ടൽ. ഉഡുപ്പിയിലാണ് റോഡിൽ ഭീകരാന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിച്ച് കാറുകൾ കൊണ്ട് ഇരുസംഘങ്ങൾ തമ്മിൽ പോരടിച്ചത്. മെയ്‌ 18-ന് അർധരാത്രി ഉഡുപ്പി-മണിപ്പാൽ റോഡിൽ കുഞ്ചിബേട്ടുവിന് സമീപമായിരുന്നു സംഭവം. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോദൃശ്യങ്ങളും പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് രണ്ട് പേരാണ് ഇതുവരെ അറസ്റ്റിലായത്. നാല് പേർ ഒളിവിലാണെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

രണ്ട് കാറുകളിലായെത്തിയ സംഘങ്ങളാണ് പരസ്പരം പോർവിളി നടത്തി നടുറോഡിൽ ഏറ്റുമുട്ടിയത്. ഇരുസംഘങ്ങളിലുമായി ആറുപേരെയാണ് പുറത്തുവന്ന ദൃശ്യങ്ങളിൽ കാണാൻ സാധിച്ചത്. ഒരുസംഘം തങ്ങളുടെ കാർ ഉപയോഗിച്ച് എതിരാളികളുടെ കാറിലിടിപ്പിക്കുന്നതാണ് ദൃശ്യങ്ങളിലുള്ളത്. കാർ റിവേഴ്സെടുത്ത് വന്നാണ് എതിർസംഘത്തിന്റെ കാറിലിടിപ്പിച്ചത്. പിന്നാലെ ആദ്യം രണ്ടുപേരും തുടർന്ന് മറ്റുനാലുപേരും കാറുകളിൽ നിന്നിറങ്ങി പരസ്പരം ഏറ്റുമുട്ടുകയായിരുന്നു. ഇതിനിടെ ഒരാളെ കാറിടിപ്പിച്ച് വീഴ്ത്തുന്നതും ഇയാളെ വീണ്ടും ആക്രമിക്കുന്നതും ദൃശ്യങ്ങളിലുണ്ട്.

സാമ്പത്തിക തർക്കമാണ് ഏറ്റുമുട്ടലിന് പിന്നിലെ കാരണമെന്ന് ഉഡുപ്പി പോലീസ് പറഞ്ഞു. സംഭവത്തിൽ ഒരാൾക്ക് സാരമായി പരുക്കേറ്റിട്ടുണ്ട്. വിശദ അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുകയാണ്.

 


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!