പാലത്തിൽ നിന്ന് കാർ താഴേക്ക് വീണ് നാല് മരണം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ഹാവേരി റാണെബന്നൂരിൽ ഹലഗേരി ബൈപാസിനു സമീപം പാലത്തിൽ നിന്ന് കാർ മറിഞ്ഞ് നാല് പേർക്ക് ദാരുണാന്ത്യം. അപകടത്തിൽ ആറ് പേർക്ക് പരുക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു. സുരേഷ് വീരപ്പ ജാഡി (45), ഐശ്വര്യ എറപ്പ ബാർക്കി (22), ചേതന പ്രഭുരാജ സമാഗണ്ടി (7), പവിത്ര പ്രഭുരാജ സമാഗണ്ടി (28) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്.

തിരുപ്പതി സന്ദർശിക്കാൻ പോകുന്ന വഴിയായിരുന്നു അപകടം. സംഭവത്തിൽ പരുക്കേറ്റ ചന്നവീരപ്പ ജാഡി, സാവിത്ര ജാഡി, വികാസ ഹൊന്നപ്പ ബാർക്കി, ഹൊന്നപ്പ നീലപ്പ ബാർക്കി, പ്രഭുരാജ ഈരപ്പ സമാഗണ്ടി, ഗീത ഹൊന്നപ്പ ബാർക്കി എന്നിവരെ ചികിത്സയ്ക്കായി ദാവൻഗെരെയിലെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. വാഹനം നിയന്ത്രണം വിട്ട് എൻഎച്ച് 4 പിബി റോഡിൽ നിന്ന് സർവീസ് റോഡിലേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തിൽ പോലീസ് കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!