മഴ ഭീഷണിക്കിടെ ചെന്നൈ – ബെംഗളൂരു ഐപിഎൽ മത്സരത്തിന് തുടക്കം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ഐപിഎല്ലിൽ നിർണായകമായ ബെംഗളൂരു റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ്-ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിങ്സ് മത്സരത്തിനിടെ മഴ. ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് ബെംഗളരു ആദ്യം ബാറ്റുചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് മഴയെത്തിയത്. ബെംഗളൂരുവിലെ ചിന്നസ്വാമി സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് മത്സരം.

മൂന്നോവർ പൂർത്തിയായപ്പോൾ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമില്ലാതെ 31 റൺസാണ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ സമ്പാദ്യം. ഓപ്പണർമാരായ വിരാട് കോഹ്ലി (ഒമ്പത് പന്തിൽ 19), ക്യാപ്റ്റൻ ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ് (ഒമ്പത് പന്തിൽ 12) എന്നിവരാണ് ക്രീസിലുള്ളത്. ചെന്നൈക്കായി തുഷാർ ദേശ്പാണ്ഡെ രണ്ട് ഓവർ എറിഞ്ഞ് 15 റൺസ് വിട്ടുനൽകി. ശർദുൽ താക്കൂർ ഒരോവർ എറിഞ്ഞ് 16 റൺസ് വഴങ്ങി.

അവശേഷിക്കുന്ന പ്ലേഓഫ് സീറ്റിലേക്ക് ആര് വരും എന്ന് നിർണയിക്കുന്ന മത്സരമാണ് ഇന്നത്തേത്. ജയിച്ചാലും തോറ്റാലും മഴ കാരണമായോ മറ്റോ മത്സരം ഉപേക്ഷിച്ചാലും ചെന്നൈക്ക് പ്ലേഓഫ് ഉറപ്പിക്കാം. മറിച്ചാകണമെങ്കിൽ ബെംഗളൂരുവിന് 18 റൺസിനെങ്കിലും ചെന്നൈയെ പരാജയപ്പെടുത്താനാവണം.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!