ജെസ്കോം റിപയർ യൂണിറ്റിൽ വൻ തീപിടുത്തം

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ഗുൽബർഗ വൈദ്യുതി വിതരണ കമ്പനിയുടെ (ജെസ്കോം) റിപയർ യൂണിറ്റിൽ തീപിടുത്തം. ഞായറാഴ്ച രാവിലെയോടെയാണ് ജ്യോതി നഗറിലെ ജെസ്‌കോം ഓഫീസ് കോംപ്ലക്‌സിലുള്ള യൂണിറ്റിൽ തീപിടുത്തമുണ്ടായത്. സംഭവത്തിൽ ലക്ഷങ്ങൾ വിലമതിക്കുന്ന 50 ലധികം ട്രാൻസ്‌ഫോർമറുകളും വൈദ്യുതി കേബിളും ഡീസലും പൂർണമായും കത്തിനശിച്ചു. അപകട സമയത്ത് യൂണിറ്റിലുണ്ടായിരുന്ന ആറ് ജീവനക്കാർ പരുക്കേൽക്കാതെ രക്ഷപ്പെട്ടു.

കെട്ടിടത്തിന് സമീപത്ത് നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ജീപ്പ് പൂർണമായും കത്തി നശിച്ചു. അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങൾ ഒരു മണിക്കൂറിലേറെ പരിശ്രമിച്ചാണ് തീയണച്ചത്. ഷോർട്ട് സർക്യൂട്ടാകാം തീപിടുത്തത്തിന് കാരണമെന്ന് ജെസ്കോം ജീവനക്കാർ പറഞ്ഞു. സംഭവത്തിൽ ട്രാൻസ്‌ഫോർമറുകളും പവർ കേബിളും ഡീസലും പൂർണമായും കത്തി നശിച്ചതായി ജെസ്‌കോം എക്‌സിക്യുട്ടീവ് എഞ്ചിനീയർ (ബീദർ ഡിവിഷൻ) രമേഷ് കെ. പാട്ടീൽ പറഞ്ഞു. തീപിടിത്തത്തിൻ്റെ കൃത്യമായ കാരണവും നാശനഷ്ടങ്ങളുടെ കണക്കും ഇനിയും വ്യക്തമല്ല.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!