പ്രജ്വൽ രേവണ്ണക്കെതിരെ അപകീർത്തി പരാമർശം; രാഹുൽ ഗാന്ധിക്കെതിരെ പരാതി നൽകി ജെഡിഎസ്

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: ലൈംഗികാതിക്രമക്കേസ് നേരിടുന്ന ഹാസൻ എംപി പ്രജ്വൽ രേവണ്ണക്കെതിരെ അപകീർത്തി പരാമർശം നടത്തിയതിന് രാഹുൽ ഗാന്ധിക്കെതിരെ പരാതി നൽകി ജെഡിഎസ്. പ്രജ്വല്‍ 400 സ്ത്രീകളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തുവെന്ന് രാഹുൽ ഗാന്ധി ആരോപിച്ചിരുന്നു. ഇതിനെതിരെയാണ് ജെഡിഎസ് കർണാടക ഡിജിപി അലോക് മോഹന് പരാതി നൽകിയത്.

മുൻ എംഎൽസിയും പാർട്ടിയുടെ ബെംഗളൂരു സിറ്റി പ്രസിഡൻ്റുമായ എച്ച്.എം. രമേഷ് ഗൗഡയാണ് പരാതി നൽകിയത്. മേയ് രണ്ടിന് ശിവമോഗ, റായ്ച്ചൂർ ജില്ലാ ആസ്ഥാനങ്ങളിൽ നടന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് റാലികളിൽ പ്രസംഗിക്കവെയാണ് അദ്ദേഹം ആരോപണം ഉന്നയിച്ചത്. പ്രജ്വൽ രേവണ്ണ 400 സ്ത്രീകളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയും വീഡിയോകൾ ചിത്രീകരിക്കുകയും ചെയ്തു എന്നായിരുന്നു രാഹുലിന്റെ പ്രസ്താവന.

എന്നാൽ ഇത്തരത്തിൽ പ്രസ്താവന നടത്തുന്നതിന് പകരം അതിജീവിതകളുടെ വിവരങ്ങൾ പോലീസിന് കൈമാറാൻ രാഹുൽ ഗാന്ധി തയ്യാറാകണമെന്ന് രമേശ്‌ പരാതിയിൽ പറഞ്ഞു. പ്രജ്വലിനോടൊപ്പം പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയെയും അപകീർത്തിപ്പെടുത്താൻ രാഹുൽ ശ്രമിച്ചിരുന്നുവെന്ന് പരാതിയിൽ ആരോപിച്ചു. അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുന്ന കേസിൽ ഇത്തരം പ്രസ്താവനകൾ പൊതു പരിപാടിയിൽ പറയുന്നത് ശരിയല്ലെന്നും പരാതിയിൽ പറഞ്ഞു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!