പോലീസ് വാഹനം മോഷ്ടിക്കാൻ ശ്രമിച്ച യുവാവ് പിടിയിൽ

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: പോലീസ് കമ്മീഷണറുടെ ഓഫീസ് പരിസർത്ത് പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന സിറ്റി ആംഡ് റിസർവ് (സിഎആർ) വാഹനം മോഷ്ടിക്കാൻ ശ്രമിച്ച യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ. സോനു ഭഗീരഥ് ആണ് പിടിയിലായത്. കലബുർഗിയിൽ വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയാണ് സംഭവം.

പോലീസ് ഡ്രൈവർ വാഹനത്തിന്റെ താക്കോൽ യൂണിഫോമിൽ സൂക്ഷിച്ച് ജനാലയിൽ തൂക്കിയിടുകയായിരുന്നു. സോനു ഭഗീരഥ് ഇത് മുൻകൂട്ടി മനസിലാക്കിയ ശേഷം താക്കോൽ പുറത്തെടുത്ത് എഞ്ചിൻ ഓണാക്കി. എന്നാൽ വാഹനത്തിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടത്തോടെ ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന കോൺസ്റ്റബിൾ ഉണർന്ന് സോനു ഭഗീരഥിനെ പിടികൂടുകയായിരുന്നു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!