ഉമ്മൻചാണ്ടി മെമ്മോറിയൽ കപ്പ് ഫുട്‌ബോൾ മത്സരം 26-ന്

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു : കർണാടക പ്രവാസി കോൺഗ്രസ് കേരള മുൻമുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മൻചാണ്ടിയുടെ ഓർമ്മയ്ക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഉമ്മൻചാണ്ടി മെമ്മോറിയൽ കപ്പ് ഫുട്‌ബോൾ മത്സരം മെയ് 26-ന് നടക്കും. ബേഗൂർ കൊപ്പാ റോഡിലെ ക്രൈസ്റ്റ് അക്കാദമി ടർഫ് ഗ്രൗണ്ടിലാണ് മത്സരം. വിജയിക്കുന്ന ടീമിന് 25,000 രൂപയും രണ്ടാമതെത്തുന്നവർക്ക് 15,000 രൂപയും ലഭിക്കും.

മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ രജിസ്‌ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചതായി പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. സത്യൻ പുത്തൂർ, സെക്രട്ടറി വിനു തോമസ് എന്നിവർ അറിയിച്ചു. 21 വരെയാണ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്:
ഡോ. ബി.കെ. നകുൽ-9620100245,
അലക്സ് ജോസഫ്: 9845747452.

 
Post Box Bottom AD3 S vyasa
Post Box Bottom AD4 ocean

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


Leave a comment
error: Content is protected !!