സൈനികനെ ആക്രമിച്ച് മദ്യപ സംഘം; രണ്ട് പേർ അറസ്റ്റിൽ

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: കർണാടകയിൽ സൈനികനെ അതിക്രൂരമായി ആക്രമിച്ച് മദ്യപ സംഘം. തുമകുരു കൊരട്ടഗെരെ താലൂക്കിലെ ബൈരേനഹള്ളി ക്രോസിന് സമീപമാണ് സംഭവം. ജമ്മു കശ്മീരിലെ രാജൗരി ജില്ലയിൽ നിയമിതനായ ഗോവിന്ദരാജു (30) ആണ് ആക്രമണത്തിനിരയായത്.

അവധിക്ക് നാട്ടിലേക്ക് വന്നതായിരുന്നു ഗോവിന്ദരാജു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം കടയിൽ പോയി വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുകയായിരുന്ന ഗോവിന്ദയെ അഞ്ചംഗ മദ്യപസംഘം തടഞ്ഞുനിർത്തി ആക്രമിക്കുകയായിരുന്നു.

കൊരട്ടഗെരെ താലൂക്കിലെ അരസപുര സ്വദേശി ഭരത് (29), മധുഗിരി താലൂക്കിലെ കൊടഗദലയിലുള്ള പുനീത് (32), ഹുനസവാദിയിലെ ഗൗരിശങ്കർ (32), കൊടിഗെനഹള്ളിക്കടുത്ത് ബട്ടഗെരെയിലെ ശിവ (32), ദിലീപ് (35) എന്നിവരാണ് ഗോവിന്ദയെ ആക്രമിച്ചത്. സംഭവത്തെ തുടർന്ന് ഗോവിന്ദ ഉടൻ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേസിൽ പുനീത്, ഭരത് എന്നിവരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. മറ്റുള്ളവർ ഒളിവിലാണ്. ഇവരെ കണ്ടെത്താനുള്ള തിരച്ചിൽ ഊർജിതമാക്കിയതായി പോലീസ് പറഞ്ഞു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!