കനത്ത മഴ; മരം കടപുഴകി വീണ് വാഹനങ്ങൾക്ക് കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ചു

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: കനത്ത മഴയെ തുടർന്ന് മംഗളൂരു കരംഗലപ്പടി പ്രദേശത്തിന് സമീപം റോഡരികിൽ പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന രണ്ട് വാഹനങ്ങൾക്ക് മേൽ മരം കടപുഴകി വീണ്. സംഭവത്തിൽ വാഹനങ്ങൾക്ക് സാരമായ കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ചു. ചൊവ്വാഴ്ച രാത്രി 9.30 ഓടെയാണ് സംഭവമെന്ന് മംഗളൂരു സിറ്റി പോലീസ് കമ്മീഷണർ അനുപം അഗർവാൾ പറഞ്ഞു. മംഗളുരു ഇലക്‌ട്രിസിറ്റി സപ്ലൈ കമ്പനി ലിമിറ്റഡ് (മെസ്‌കോം) ഉദ്യോഗസ്ഥർ സ്ഥലത്തെത്തി മരക്കൊമ്പിൻ്റെ അവശിഷ്ടങ്ങൾ നീക്കം ചെയ്തു.

മഴയെ തുടർന്ന് ഹരേകലയിലെ ന്യൂപഡ്പു സ്‌കൂളിൻ്റെ കോമ്പൗണ്ട് മതിൽ ഇടിഞ്ഞുവീണ് ഏഴുവയസ്സുള്ള വിദ്യാർഥി മരിച്ചിരുന്നു. മംഗളൂരുവിലും ഉഡുപ്പിയിലും കാലവർഷത്തിന് മുന്നോടിയായുള്ള മഴ പലയിടത്തും വൻതോതിൽ പെയ്യുന്നുണ്ട്.

ദക്ഷിണ കന്നഡയിലെ ബെൽത്തങ്ങാടി, മുണ്ടജെ, ചാർമാടി, ഗുരുവായനകെരെ, കൊയ്യൂർ, മദ്യന്തരു, ധർമസ്ഥല എന്നിവിടങ്ങളിൽ പെയ്ത മഴയിൽ വൻ നാശനഷ്ടങ്ങലുണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഉഡുപ്പി, മണിപ്പാൽ, കുന്ദാപുര, തേക്കാട്ടെ, ബസ്രുരു, കാർക്കള എന്നിവിടങ്ങളിലും കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ കാര്യമായ മഴ ലഭിച്ചു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!