മദ്യലഹരിയിൽ കുളിക്കാനായി നദിയിലേക്ക് ചാടിയ യുവാവ് മരിച്ചു

Post ad banner after image

ബെംഗളൂരു: മദ്യലഹരിയിൽ കുളിക്കാനായി നദിയിൽ ചാടിയ യുവാവിന് ദാരുണാന്ത്യം. വ്യാഴാഴ്ച വൈകീട്ടോടെ കലബുർഗി കമലാപൂർ താലൂക്കിലെ പടവാഡ് ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവം. ഹൈദരാബാദ് സ്വദേശിയായ സാജിദ് (25) ആണ് മരിച്ചത്. സാജിദും സുഹൃത്തുക്കളും ചെഗന്ത ഗ്രാമത്തിലെ ദർഗ സന്ദർശിച്ച ശേഷം ഒരുമിച്ച് മദ്യപിച്ചിരുന്നു. പിന്നീട് സുഹൃത്തുക്കൾ കുളിക്കാനായി നദിയിലേക്ക് ഇറങ്ങി.

എന്നാൽ സാജിദ് പാലത്തിൽ നിന്ന് നദിയിലേക്ക് എടുത്തുചാടുകയായിരുന്നു. സംഭവം മുഴുവൻ സുഹൃത്തുക്കളിലൊരാൾ മൊബൈൽ ഫോൺ കാമറയിൽ പകർത്തിയിരുന്നു. സാജിദിനെ രക്ഷിക്കാൻ സുഹൃത്തുക്കളും നാട്ടുകാരും ശ്രമിച്ചെങ്കിലും കാര്യമുണ്ടായില്ല. തുടർന്ന് ഫയർ ഫോഴ്സ് എത്തിയാണ് മൃതദേഹം പുറത്തെത്തിച്ചത്. സംഭവത്തിൽ കമലാപുർ പോലീസ് കേസെടുത്തു.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!