സൂരജ് രേവണ്ണയുടെ അറസ്റ്റ്; തനിക്കും കുടുംബത്തിനുമെതിരെ ഗൂഢാലോചനയെന്ന് രേവണ്ണ


ബെംഗളൂരു: ലൈംഗികാതിക്രമ കേസിൽ എംഎൽസി സൂരജ് രേവണ്ണയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് വൻ ഗൂഢാലോചനയുടെ ഭാഗമാണെന്ന് ജെഡിഎസ് എം.എൽ.എയും മുൻ കർണാടക മന്ത്രിയുമായ എച്ച്.ഡി രേവണ്ണ. തന്നെയും തന്റെ കുടുംബത്തിനെയും ഇല്ലാതാക്കാൻ ചിലർ ശ്രമിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമാണ് കേസ് എന്നും അദ്ദേഹം ആരോപിച്ചു. ഞായറാഴ്ചയാണ് കേസിൽ രേവണ്ണയുടെ മകൻ സൂരജിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പിന്നാലെ സർക്കാർ കേസ് സിഐഡിക്ക് കൈമാറിയിരുന്നു. പ്രകൃതി വിരുദ്ധ പീഡനക്കേസിലാണ് സൂരജിന്റെ അറസ്റ്റ്.

തനിക്ക് ദൈവത്തിലും ജുഡീഷ്യറിയിലും വിശ്വാസമുണ്ടെന്നും സത്യം എന്തായാലും പുറത്തുവരും എന്നും രേവണ്ണ പറഞ്ഞു. നിരവധി സ്ത്രീകളെ ലൈംഗികമായി ദുരുപയോഗം ചെയ്തെന്ന കേസിൽ രേവണ്ണയുടെ രണ്ടാമത്തെ മകൻ പ്രജ്വൽ ഇതിനോടകം ജയിലിൽ കഴിയുകയാണ്. ഇതിനു പുറകെയാണ് മൂത്തമകൻ സൂരജിന്റെയും അറസ്റ്റ്. അതിജീവിതയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ കേസിൽ രേവണ്ണയും ഭാര്യ ഭവാനിയും ജാമ്യത്തിൽ കഴിയുകയാണ്.

TAGS: KARNATAKA| SOORAJ REVANNA
SUMMARY: Big conspiracy against me and family alleges hd revanna


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom 6 Josco
Post Box Bottom Depaul
Post Box Bottom excel
Post Box Bottom V mat

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!