തിരുവനന്തപുരത്ത് ശശി തരൂർ ലീഡ് ഉയര്‍ത്തി, തൃശൂര്‍ എടുത്ത് സുരേഷ് ഗോപി

Post ad banner after image

തിരുവനന്തപുരം: ലോകസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ കേരളത്തിൽ യുഡിഎഫിന് വൻ മുന്നേറ്റം. ഏറ്റവും പുതിയ കണക്കുകൾ പ്രകാരം 18 സീറ്റുകളിലാണ് യുഡിഎഫ് മുന്നിട്ട് നിൽക്കുന്നത്. തൃശ്ശൂരിലാണ് അട്ടിമറി ഉണ്ടായത്. 2019 ൽ 93,633 വോട്ടുകൾക്ക് കോൺഗ്രസ് ജയിച്ച മണ്ഡലത്തിലാണ് സുരേഷ് ഗോപി വിജയം ഉറപ്പിച്ചത്. 70,000 മുകളിലാണ് ലീഡ്. എൽഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി വി.എസ്. സുനിൽ കുമാറാണ് രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത്. യു.ഡി.എഫ്. സ്ഥാനാർഥി കെ. മുരളിധരൻ മൂന്നാം സ്ഥാനത്താണ്.

വോട്ടെണ്ണലിൻ്റെ ആദ്യ ഘട്ടത്തിൽ തന്നെ യുഡിഎഫ് വ്യക്തമായ ലീഡ് നേടി. കാസറഗോഡ്, കണ്ണൂർ, കോഴിക്കോട് അടക്കം വടക്കൻ ജില്ലകളിലും തെക്കൻ ജില്ലകളിലും മികച്ച മുന്നേറ്റമാണ് യു.ഡി.എഫ് നേടിയത്. ആലത്തൂർ മണ്ഡലത്തിൽ മാത്രമാണ് എൽഡിഎഫിന് ലീഡ് ഉയർത്താനായത്. പാലക്കാട്ടും ആറ്റിങ്ങലിലും ഒരു ഘട്ടത്തിൽ എൽഡിഎഫിന് നേരിയ ഭൂരിപക്ഷം ലഭിച്ചിരുന്നെങ്കിലും അത് നിലനിർത്താനായില്ല.

പല യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥികളുടെയും ലീഡ് നില 50000 മുകളിലാണ്. എറണാകുളത്ത് ഹൈബി ഈഡൻ്റെ ലീഡ് രണ്ട് ലക്ഷം കവിഞ്ഞിതോടെ വിജയം ഉറപ്പിച്ചു.

കണ്ണൂരിൽ കെ. സുധാകരൻ, വടകരയിൽ ഷാഫി പറമ്പിൽ, ആലപ്പുഴയിൽ കെ.സി. വേണുഗോപാൽ, കോട്ടയത്ത് ഫ്രാൻസിസ് ജോർജ്, പാലക്കാട് ശ്രീകണ്ഠൻ എന്നിവരുടെ ഭൂരിപക്ഷം അര ലക്ഷത്തിന് മുകളിലാണ്. ഇടുക്കിയിൽ ഡീൻ കുര്യാക്കോസിൻ്റെ ലീഡ് ഒരു ലക്ഷത്തിന് മുകളിലാണ്. പൊന്നാനിയിൽ അബ്ദുസമദ് സമദാനി ഒന്നേമുക്കാൽ ലക്ഷത്തിനും ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീർ രണ്ട് ലക്ഷത്തിന് മുകളിലും വോട്ടുകൾക്ക് ലീഡ് ചെയ്യുകയാണ്.

ഇഞ്ചോടിഞ്ച് പോരാട്ടം നടക്കുന്ന തിരുവനന്തപുരത്ത് യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി ശശി തരൂർ ലീഡ് തിരിച്ചുപിടിച്ചിട്ടുണ്ട്. പത്തായിരം വോട്ടുകള്‍ക്ക് മുകളിലാണ് ഇപ്പോഴത്തെ ലീഡ് നില. ബി.ജെ.പി സ്ഥാനാർഥി രാജീവ് ചന്ദ്രശേഖർ ആണ് തൊട്ടുപിന്നിൽ ഉള്ളത്.


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom josco

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!