ബെംഗളൂരുവിലെ വിവിധയിടങ്ങളിൽ ഇന്ന് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും


ബെംഗളൂരു: ബെംഗളൂരുവിലെ വിവിധയിടങ്ങളിൽ ഇന്ന് രാവിലെ പത്ത് മുതൽ വൈകീട്ട് അഞ്ച് വരെ വൈദ്യുതി മുടങ്ങുമെന്ന് ബെസ്കോം അറിയിച്ചു. എച്ച്ആർബിആർ ബ്ലോക്ക്, കമ്മനഹള്ളി മെയിൻ റോഡ്, സിഎംആർ റോഡ്, ബാബുസാപാളയ, ബാലചന്ദ്ര ലേഔട്ട്, ഫ്ലവർ ഗാർഡൻ, എംഎം ഗാർഡൻ, ആർക്കാവതി ലേഔട്ട്, അഞ്ജനാദ്രി ലേഔട്ട് എൻക്ലെവ്, ദിവ്യ ഉന്നതി ലേഔട്ട്, വിജയേന്ദ്ര ഗാർഡൻ, മല്ലപ്പ ലേഔട്ട്, പ്രകൃതി ടൗൺഷിപ്, ബാലാജി ലേഔട്ട്, ചേലെക്കെരെ, ആശിർവാദ് കോളനി, ശക്തി നഗർ, ഹെന്നൂർ വില്ലേജ്, ബൈരേശ്വര ലേഔട്ട്, ചിക്കണ്ണ ലേഔട്ട്, കെഞ്ചപ്പ ക്രോസ്, ഹെന്നുർ ക്രോസ്, സിഎംആർ ലേഔട്ട്, വൃന്ദാവൻ ലേഔട്ട്, ഹൊയ്സാല നഗർ, അവന്യു ഹെറിറ്റേജ്, വിനായക ലേഔട്ട്, കസ്തുരി നഗർ, പിള്ളറെഡ്‌ഡി നഗർ, കാരവല്ലി റോഡ്, രാമയ്യ ലേഔട്ട്, രാമമൂർത്തി നഗർ, ചന്നസാന്ദ്ര, നഞ്ചപ്പ ഗാർഡൻ, അഗര മെയിൻ റോഡ്, മുനിസ്വാമി റോഡ്, കുള്ളപ്പ റോഡ്, മുനി വീരപ്പ റോഡ്, രാജ്കുമാർ പാർക്ക്‌, മേഘന പാളയ, വിജയലക്ഷ്മി ലേഔട്ട്, ബഞ്ചാര ലേഔട്ട്, ട്രിനിറ്റി എൻക്ലെവ്, സങ്കൽപ ലേഔട്ട്, സമൃദ്ധി ലേഔട്ട് എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് വൈദ്യുതി വിതരണം തടസപ്പെടുക.

TAGS: | CUT
SUMMARY: Parts of to face today

 


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom 6 Josco
Post Box Bottom Depaul
Post Box Bottom excel
Post Box Bottom V mat

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!