വിദ്യാർഥികൾക്ക് സ്കൂൾ ബാഗും പഠന സാമഗ്രികളും സൗജന്യമായി വിതരണം നടത്തി


ബെംഗളൂരു: സുവർണ കർണാടക കേരള സമാജം സംസ്ഥാന ഘടകത്തിൻ്റെ സുവർണ ശിക്ഷണ യോജന” യുടെ ഭാഗമായി എസ്.കെ.കെ.എസ് പീനിയ ദാസറഹള്ളി സോണിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ മല്ലസാന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ സ്കൂളിലെ 100 വിദ്യാർഥികൾക്ക് സ്കൂൾ ബാഗും പഠന സാമഗ്രികളും സൗജന്യമായി വിതരണം ചെയ്തു.

എസ്.കെ.കെ.എസ് സംസ്ഥാന പ്രസിഡണ്ട് രാജൻ ജേക്കബ്, സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ.ആർ. രാജേന്ദ്രൻ, സംസ്ഥാന ട്രഷറർ അനിൽ പ്രകാശ് തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു. പീനിയ സോൺ ചെയർമാൻ ഷിബു ജോൺ, ബോർഡുമെമ്പർ ബാബു ദാമോദരൻ, കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ എം. ആർ. പ്രസാദ്, സന്തോഷ് കുട്ടപ്പൻ, വനിതാ അംഗങ്ങളായ ശ്രീമതി ശശികല, ശ്രീമതി സുശീല തുടങ്ങിയവർ നേതൃത്വം നൽകി.

TAGS ; | | ,
SUMMARY : bags and study materials were distributed to the free of cost

 


Post Box Bottom AD4 ocean
Post Box Bottom 6 Josco
Post Box Bottom Depaul
Post Box Bottom excel
Post Box Bottom V mat

ഞങ്ങളുടെ Facebook ലും Twitter ലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം
ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444

ശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.


No tags for this post.
Leave a comment
error: Content is protected !!