ബെംഗളൂരുവില്‍ വീണ്ടും കെട്ടിടം തകര്‍ന്നു

ബെംഗളൂരു: ബെംഗളൂരുവില്‍ വീണ്ടും കെട്ടിടം തകര്‍ന്നു. ബെംഗളൂരു കമലനഗറിലെ റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ കെട്ടിടത്തിന്‌റെ അടിത്തറയാണ് തകര്‍ന്നത്. എട്ടോളം കുടുംബങ്ങളെ മാറ്റി പാര്‍പ്പിച്ചു. ഇവര്‍ക്കു വേണ്ട വെള്ളവും ഭക്ഷണവും ബിബിഎംപിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ എത്തിച്ചു നല്‍കുന്നതായി അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു.

ബെംഗളൂരുവിലെ കമലനഗറിലുളള നാലു നില കെട്ടിടത്തിലാണ് ഇന്നലെ രാത്രി ബലക്ഷയം കണ്ടെത്തിയത്. ഉടന്‍ തന്നെ ഇവിടുത്തെ താമസക്കാരെ ഒഴിപ്പിച്ചു. കനത്ത മഴയും കെട്ടിടത്തിന്‌റെ അടിത്തറയിലെ ബലക്ഷയവുമാണ് തകര്‍ച്ചയ്ക്ക് കാരണം. ഈ കെട്ടിടം പൂർണമായും പൊളിച്ചു മാറ്റാന്‍ അധികൃതര്‍ തീരുമാനിച്ചു.

മുനിസിപ്പല്‍ കോര്‍പറേഷന്‍ പൊളിച്ചു മാറ്റാന്‍ തീരുമാനിച്ച 26 കെട്ടിടങ്ങളില്‍ ഒന്നായിരുന്നു ഇത്. ബെംഗളൂരുവില്‍ കനത്ത മഴ തുടരുകയാണ്. കനത്ത മഴയില്‍ 21 പേര്‍ സംസ്ഥാനത്ത് മരിച്ചതായി മുഖ്യമന്ത്രി ബസവരാജ് ബൊമ്മൈ പറഞ്ഞു. 2500 ഓളം വീടുകളും ഭാഗികമായി തകര്‍ന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.