ചാമരാജ് നഗറിലെ രണ്ടു ചെക്ക് പോസ്റ്റുകൾ അടച്ചു

ബെംഗളൂരു : കോവിഡ് കേസുകളുടെ എണ്ണം  വർധിച്ചുവരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ചാമരാജ് നഗറിലെ അന്തർസംസ്ഥാന ചെക്ക്പോസ്റ്റുകൾ അടച്ചു. കർണാടക തമിഴ്നാട് അതിർത്തിയിലെ രണ്ട്  ചെക്ക് പോസ്റ്റുകളാണ് അടച്ചത്. നാൽ റോഡ്, പാലാർ ചെക്ക് പോസ്റ്റ് എന്നിവയാണ് താൽകാലികമായി അടച്ചത്. തമിഴ്നാട്ടിലെ സേലം ഈറോഡ് എന്നീ ജില്ലകളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നവയാണ് ഈ ചെക്ക് പോസ്റ്റുകൾ. ഹാനൂർ തഹസിൽദാരുടെ റിപ്പേർട്ടിനെ തുടർന്നാണ് ചാമരാജ നഗർ ജില്ലാ ഭരണകൂടം ചെക്ക് പോസ്റ്റുകൾ അടക്കാൻ ഉത്തരവിട്ടത്

പുജനൂർ(സത്യമംഗലം ഗെയിറ്റ്) ചിക്കഹോൾ (തലവാഡി), ബന്ദിപ്പൂർ, സുൽത്താൻ ബത്തേരി എന്നിവ തുറന്ന് പ്രവർത്തിക്കും.

അതേ സമയം ഇന്നലെ പുറത്തിറക്കിയ കോവിഡ് ബുള്ളറ്റിൻ പ്രകാരം ചാമരാജനഗറിൽ 24 പേർക്കാണ് പുതുതായി രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ജില്ലയിൽ 77 പേർ ഇപ്പോൾ ചികിത്സയിലുണ്ട്.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy