മലയാള മിഷൻ കർണ്ണാടക അധ്യാപകർക്കു പരിശീലനം സംഘടിപ്പിച്ചു

ബെംഗളൂരു : മലയാളം മിഷൻ കർണാടക ഘടകം അധ്യാപക കോർ ടീമിനുള്ള പരിശീലനപരിപാടി ബാംഗ്ലൂർ കെ. ആർ. പുരം ഗാർഡൻ സിറ്റി കോളേജിൽ ആരംഭിച്ചു. മലയാള മിഷൻ കർണാടക ഘടകം പ്രസിഡന്റ്‌ ദാമോദരൻ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന യോഗം മലയാളം മിഷൻ രജിസ്ട്രാർ സേതുമാധവൻ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. കർണാടക സിൻഡിക്കേറ്റ് മെമ്പർ ജയ്‌ജോ ജോസഫ്, മുഖ്യാതിഥി ആയിരുന്നു. കർണാടക ഘടകം കോർഡിനേറ്റർ ബിലു സി. നാരായണൻ, ലോക കേരള സഭാ മെമ്പർമാരായ കുഞ്ഞപ്പൻ, സി. പി.രാധാകൃഷ്ണൻ, അമ്പാടി ഗോപിനാഥ്,ഗാർഡൻ സിറ്റി കോളേജ് പ്രതിനിധി ബി.സി.മത്തായി,  ശ്രീമതി ഷാഹിന എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ടോമി ആലുങ്കൽ സ്വാഗതവും, ജെയ്സൺ ലൂക്കോസ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.  മലയാള മിഷൻ റിസോഴ്‌സ് പേഴ്സൺ എം. ടി. ശശി പരിശീലനത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.