നടൻ ചെമ്പൻ വിനോദ് വിവാഹിതനാകുന്നു

കൊച്ചി :  നടൻ ചെമ്പൻ വിനോദ് വിവാഹിതനാകുന്നു. കോട്ടയം ശാന്തപുരം സ്വദേശിനിയും സൈക്കോളജിസ്റ്റുമായ മറിയം തോമസ് ആണ് വധു. വിവാഹം രജിസ്റ്റർ ചെയ്തെങ്കിലും അടുത്ത മാസമാണ് വിവാഹ ചടങ്ങുകൾ. ചടങ്ങുകള്‍ ലളിതമായിരിക്കുമെന്നു ചെമ്പന്‍ വിനോദ് പറഞ്ഞു.

ചെമ്പൻ വിനോദിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹമാണിത്. ആദ്യ വിവാഹത്തിൽ ഒരു മകനുണ്ട്. മകൻ മുൻ ഭാര്യ സുനിതക്കൊപ്പം അമേരിക്കയിലാണ്.

അങ്കമാലി സ്വദേശിയായ ചെമ്പൻ വിനോദ് ജോസ് എന്ന ചെമ്പൻ വിനോദ് ബെംഗളൂരുവിൽ നിന്നും ഫിസിയോതെറാപ്പി ബിരുദ പഠനത്തിന് ശേഷം അമേരിക്കയിൽ ജോലി നോക്കുകയായിരുന്നു. 2010 ൽ ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയുടെ നായകൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ചലചിത്രമേഖലയിലേക്ക് കടന്നു വന്നത്. 2018 ലെ ഗോവ ചലചിത്രമേളയിൽ മികച്ച നടനുള്ള പുരസ്കാരം നേടിയിരുന്നു. ലിജോ ജോസിന്റെ ‘അങ്കമാലി ഡയറീസിന്റെ തിരകഥ ചെമ്പൻ വിനോദിന്റെതായിരുന്നു.


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.