ബാറുകള്‍ തുറക്കാനുള്ള തീരുമാനം ഏപ്രില്‍ ഇരുപതിനു ശേഷം

ബെംഗളൂരു : ബാറുകള്‍ തുറക്കുന്നത് ഏപ്രിൽ 20 നു ശേഷം പരിഗണിക്കുമെന്ന് കർണാടക സർക്കാർ. ഏപ്രിൽ 14 നു ശേഷം തീരുമാനമുണ്ടായേക്കാം എന്ന് നേരത്തെ മന്ത്രിതലത്തില്‍ നടന്ന ചർച്ചകൾ സൂചന നൽകിയിരുന്നു. ഏപ്രിൽ 15 നു ശേഷം ബാറുകള്‍ തുറന്നു പ്രവർത്തിക്കുന്നതു ആലോചിക്കുമെന്നും എക്സൈസ് മന്ത്രി പറഞ്ഞിരുന്നു. ലോക്ക് ഡൗണ്‍  നിയന്ത്രണങ്ങൾ ശക്തമായി തുടരുന്നതിനാള്‍ ബാറുകള്‍ ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കില്ലെന്ന് മന്ത്രി അറിയിച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപനം നിയന്ത്രണവിധേയമായാൽ ഏപ്രിൽ 20 നു ശേഷം തുറക്കുന്നത് പരിഗണിക്കുമെന്നും മന്ത്രി അറിയിച്ചു. മദ്യാസക്തി മൂലം സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ ആത്മഹത്യകളും, മദ്യശാലകളിൽ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന പലതരം ബ്രാൻഡുകളുടെ കാലാവധി കഴിയുന്നതും  ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ബിവറേജസ് കോർപ്പറേഷൻ നൽകിയ പരാതിയെ തുടര്‍ന്നായിരുന്നു ബാറുകള്‍ തുറക്കാനുള്ള നീക്കങ്ങള്‍ സജീവമായത്.

ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.