കര്‍ണാടക ആർ ടി സിയിലെ ശമ്പളം പ്രതിസന്ധിയിൽ

ബെംഗളൂരു : കർണാടക എസ് ആർ ടി സി ജീവനക്കാരുടെ ശമ്പളം പ്രതിസന്ധിയിലേക്ക്. ലോക്ക് ഡൗണ്‍ കാരണം പൊതു ഗതാഗതം പാടെ സ്തംഭിച്ചതിനാലുള്ള വരുമാന നഷ്ടമാണ് കെ എസ് ആർ ടി സിയിയെ ഗുരുതര പ്രതിസന്ധിയിലാഴ്ത്തിയത്. നിലവിലെ സാഹചര്യം മറികടക്കാൻ സർക്കാർ അടിയന്തിരമായി ഇടപെടണമെന്ന് കെ എസ് ആർ ടി സി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ ശിവയോഗി സി കലാസാദ് ആവശ്യപ്പെട്ടു. കെ എസ് ആർ ടി സി, ബാംഗ്ലൂർ മെട്രോപൊലിറ്റൻ ട്രാസ്പോർട് കോർപറേഷൻ, നോർത്ത് വെസ്റ്റ് കർണാടക റോഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് കോർപ്പറേഷൻ, നോർത്ത് ഈസ്റ് റോഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട്‌ കോർപ്പറേഷൻ എന്നിങ്ങനെ കര്‍ണാടക പൊതു ഗതാഗത വകുപ്പിനു കീഴില്‍ നാലു ട്രാൻസ്‌പോർട്ട്‌ കോർപറേഷനുകളിലായി 1.3 ലക്ഷം ജീവനക്കാരാണുള്ളത്. 364 കോടി രൂപയാണ് പ്രതിമാസം ശമ്പളമായി നൽകേണ്ടത്.

ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.