ഭാര്യയെ പരിചരിക്കാൻ പുരുഷൻന്മാർക്ക് ആർത്തവ അവധി അനുവദിച്ച് ബെംഗളൂരുവിലെ സ്റ്റാർട്ട് അപ്പ് കമ്പനി

ബെംഗളൂരു :   ആർത്തവ കാലത്ത് ഭാര്യയെ പരിചരിക്കുന്ന ഭർത്താക്കൻമാർക്ക് ആർത്തവ അവധി പ്രഖ്യാപിച്ച് ബെംഗളൂരുവിലെ സ്റ്റാർട്ട് അപ്പ് കമ്പനി.
ഹോർസെസ് സ്റ്റേബിൾ എന്ന കമ്പനിയാണ് ഭാര്യമാരുടെ ആർത്തവ സമയത്ത് അവർക്ക് തുണയേകുവാനായി ഇത്തരമൊരു അവധി അനുവദിച്ചത്. കൂടാതെ സ്ഥാപനത്തിലെ വനിതാ ജീവനക്കാർക്ക് ആർത്തവ അവധിക്കു പുറമെ 250 രൂപ അലവൻസായും അനുവദിക്കുന്നുണ്ട്.  മറ്റുള്ള സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് ഇത്തരം തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിന് പ്രേരണയാവാനും, ലിംഗസമത്വം എന്ന ആശയത്തിൻ്റെ പ്രസക്തി ഉയർത്തിപ്പിടിക്കാനുമാണ് ഇത്തരമൊരു തീരുമാനം കൈക്കൊണ്ടതെന്ന് സ്റ്റാർട്ടപ്പ് കോ ഫൗണ്ടർ സലോനി അഗർവാൾ പറഞ്ഞു.  കുറഞ്ഞ ജീവനക്കാരാണ് ഞങ്ങൾക്കുള്ളതെങ്കിലും അതിൽ 60 ശതമാനം ജീവനക്കാരും വനിതകളാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.