കോവിഡ് വ്യാപനം ; തമിഴ്നാട്ടിലെ മധുര പൂര്‍ണ്ണമായും അടയ്ക്കുന്നു

ചെന്നൈ : കോവിഡ്​ വ്യാപനം രൂക്ഷമായ തമിഴ്​നാട്ടിലെ വിവിധ ഇടങ്ങളില്‍  ങ്ങളില്‍ സമ്പൂര്‍ണ്ണ  ലോക്​ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. രോഗികളുടെ എണ്ണം ഉയരുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ മധുര നഗരം നാളെ മുതല്‍ ജൂണ്‍ 30 വരെ അടച്ചിടും. മധുര കോര്‍പറേഷന്‍, പരവായ്​ ടൗണ്‍ പഞ്ചായത്ത്​, മധുര ഈസ്​റ്റ്​, മധുര വെസ്​റ്റ്​, തിരുപാരന്‍ കേന്ദ്രം എന്നിവിടങ്ങളിലാണ്​ സമ്പൂര്‍ണ്ണ  ലോക്​ഡൗണ്‍. നേരത്തേ, ചെന്നൈ, കാഞ്ചീപുരം, ചെങ്കല്‍പ്പേട്ട്​, തിരുവള്ളൂര്‍ എന്നീ ജില്ലകള്‍ നേരത്തെ തന്നെ അടച്ചിട്ടിരുന്നു. ലോക്​ഡൗണ്‍ ​പ്രഖ്യാപിച്ച സ്​ഥലങ്ങളില്‍ അവശ്യ സേവനങ്ങള്‍ക്കുമാത്രമാണ്​ അനുമതി. ആശുപത്രികൾ, മെഡിക്കൽ ലാബുകൾ തുടങ്ങിയ ആരോഗ്യ മേഖലയിലെ സേവനങ്ങൾ മുഴുവൻ സമയവും ലഭ്യമാകുമെന്ന് ചീഫ് സെക്രട്ടറി കെ ഷൺമുഖം പുറത്തിറക്കിയ ഉത്തരവില്‍ പറയുന്നു.  

മഹാരാഷ്​ട്രക്ക്​ പുറമെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കോവിഡ്​ ബാധിതരുള്ള സംസ്​ഥാനം തമിഴ്​നാടാണ്.. തമിഴ്​നാട്ടിൽ തിങ്കളാഴ്​ച 2710 പേർക്കാണ്​ പുതുതായി കോവിഡ്​ സ്​ഥിരീകരിച്ചത്​. ഇതോടെ രോഗികളുടെ എണ്ണം 62,087 ആയി. ചെന്നൈയില്‍ മാത്രം  1487 പേർക്കാണ്​ കഴിഞ്ഞദിവസം രോഗം സ്​ഥിരീകരിച്ചത്​. തിങ്കളാഴ്​ച 37 മരണം കൂടി റിപ്പോർട്ട്​ ചെയ്​തതോടെ സംസ്​ഥാനത്ത്​ മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 794 ആയി.

 

 

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy