നമ്മ മെട്രോ ഗ്രീന്‍ ലൈനില്‍ ശനി, ഞായര്‍ ദിവസങ്ങളില്‍ നിയന്ത്രണം

ബെംഗളൂരു : യെലച്ചനഹള്ളി അഞ്ജനപുര മെട്രോ പാതയില്‍ പരിശോധനകള്‍ നടക്കുന്നതിനാല്‍ യെലച്ചനഹള്ളി നാഗ സാന്ദ്ര ഗ്രീന്‍ ലൈനില്‍ ശനി, ഞായര്‍ ദിവസങ്ങളില്‍ മെട്രോ ട്രെയിന്‍ സര്‍വീസില്‍ നിയന്ത്രണമുണ്ടാകും. ഈ ദിവസങ്ങളില്‍ യെല്‍ച്ചനഹള്ളിയില്‍ നിന്നും നാഗസാന്ദ്രയിലേക്കുള്ള സര്‍വീസുകള്‍ ഒരു മണിക്കൂര്‍ നേരത്തെ നിര്‍ത്തിവെക്കും.

യെല്‍ച്ചനഹള്ളിയില്‍നിന്നും നാഗസാന്ദ്രയിലേക്കുള്ള അവസാന സര്‍വീസ് രാത്രി എട്ടുമണിക്കായിരിക്കും. നാഗസാന്ദ്രയില്‍ നിന്നും യെലച്ചനഹള്ളിയിലേക്കുള്ള അവസാന സര്‍വീസ് 6.56 ന് പുറപ്പെടും. എട്ടു മണിക്ക് ശേഷം നാഗസാന്ദ്രയില്‍ നിന്നും ആര്‍ വി റോഡ് വരെയും തിരിച്ചും സര്‍വീസുണ്ടാകും. നവംബര്‍ ഒന്നിനാണ് യെലച്ചനഹള്ളി – അഞ്ജനാപുര മെട്രോ പാതയുടെ ഉദ്ഘാടനം. ഈ മാസം ആദ്യം മുതല്‍ ഈ പാതയില്‍ പരീക്ഷണ ഓട്ടം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

 


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.