കര്‍ണാടകയിലെ പൊതു പ്രവേശന പരീക്ഷകള്‍ റദ്ദാക്കണമെന്ന് മുന്‍ വൈസ് ചാന്‍സിലര്‍മാര്‍

ബെംഗളൂരു : കര്‍ണാടകയില്‍ ജൂലൈ 30, 31 തീയതികളില്‍ നടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ള ഈ വര്‍ഷത്തെ കര്‍ണാടക പൊതു പ്രവേശന പരീക്ഷ (കെസിഇടി), കൊമെഡ്ക് എന്നിവ റദ്ദാക്കണമെന്ന് മുന്‍ വൈസ് ചാന്‍സിലര്‍മാരുടെ ഫോറം സര്‍ക്കാറിനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

കോവിഡ് വ്യാപനം ഉയര്‍ത്തുന്ന ആശങ്കയും, സൗകര്യങ്ങളുടെ അപര്യാപ്തതയും വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ തയ്യാറെടുപ്പിലുള്ള സംശയവുകൊണ്ടുമാണ് ഈ വര്‍ഷത്തെ പൊതു പ്രവേശന പരീക്ഷകളായ കെസിഇടി, കൊമേഡ്ക് എന്നിവ റദ്ദാക്കാന്‍ വൈസ് ചാന്‍സിലര്‍മാര്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടത്. പിയുസി രണ്ടാം വര്‍ഷ പരീക്ഷയുടെ മാര്‍ക്ക് അടിസ്ഥാനമാക്കി നേരിട്ട് പ്രവേശനം നല്‍കാനും ഫോറം സര്‍ക്കാറിനോട് നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Main Topic : Former VCs urge govt to cancel CET


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.