സിപിഎസി വെബിനാർ നാളെ

 

ബെംഗളൂരു : കര്‍ണാടക പ്രോഗ്രസീവ് ആര്‍ട്‌സ് ക്ലബിന്റെ (സിപിഎസി) ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ പ്രശസ്ത ചെറുകഥാകൃത്ത് അശോകന്‍ ചരുവിലിന്റെ തലകുത്തി മറിഞ്ഞു കളിക്കുന്ന മൂന്ന് വൃദ്ധന്‍മാര്‍ എന്ന ചെറുകഥ വെബിനാറിലൂടെ ചര്‍ച്ച ചെയ്യുന്നു. ഒക്ടോബര്‍ 12 തിങ്കളാഴ്ച വൈകിട്ട് ആറ് മണി മുതല്‍ രാത്രി എട്ട് മണി വരെയാണ് പരിപാടി.

എഴുത്തുകാരനും വാഗ്മിയുമായ ഇ പി രാജഗോപാല്‍ കഥയെ അവലംബിച്ച് ‘കാര്യങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ വ്യക്തമാവുകയാണ്’ എന്ന വിഷയത്തിലും, ‘കഥയുടെ ജനിതകം’ എന്ന വിഷയത്തില്‍ അശോകന്‍ ചരുവിലും സംസാരിക്കും. ബെംഗളൂരുവിലെ സാംസ്‌കാരിക പ്രവര്‍ത്തകരും വായനക്കാരും അഭിപ്രായം പങ്കുവെക്കും.
കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 9008 273 313, 8105 581 970

സൂം വെബിനാർ ഐ ഡി : 6598276779
പാസ് വേർഡ് : JWBdh4


ന്യൂസ് ബെംഗളൂരുവിന്റെ ന്യൂസ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊരു ഓഡിയോ അധിഷ്ഠിത ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. അതായത് ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത ശേഷം വാര്‍ത്തയുടെ ഒന്നിച്ചുള്ള ഓഡിയോ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നമ്മുക്ക് വാര്‍ത്ത കേള്‍ക്കാനും സാധിക്കും. ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ⏩

വാർത്തകൾ നിങ്ങളുടെ മൊബൈലിൽ ലഭിക്കാൻ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ

ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ സാങ്കേതിക ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുന്നുവെങ്കില്‍ വിളിക്കുക : 888 4227 444


മലയാളം ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതില്‍ തടസ്സമുണ്ടെങ്കില്‍ (ചില മൊബൈല്‍ ഡിവൈസുകളില്‍ മലയാളത്തിന് പകരം ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭിക്കുന്നുവെങ്കില്‍) താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഗൂഗിളിന്റെ ഓഡിയോ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൂടി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.👇

DOWNLOAD GOOGLE TEXT-TO-SPEECHശ്രദ്ധിക്കുക : താഴെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേതു മാത്രമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം എഴുതുക. വാര്‍ത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ പാടില്ല. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവക്ക് എതിരായുള്ള അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാര്‍ഹമായ കുറ്റമാണ്.

ഞങ്ങളുടെ Facebookലും Twitterലും അംഗമാകൂ. ഓരോ വാര്‍ത്തയും അറിയാം

Leave A Reply

Your email address will not be published.